Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chief Mkwawa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Jun 21, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ivi kuna chie mkwawa wawili wawili au ni huyu huyu mmoja? kama wapo wawili yupi ndo gwiji letu la hii section maana nilitaka kumpm nikagundua wapo wawili.

    msaada tafadhari
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi nimem pm patupu sijapata majibu mpaka sasa so sielewi maji yamezidi unga au?
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    pm kupitia hapa mimi avatar yangu ni picha ya mtu mkwawa mwengine avatar yake ni fuvu ambaye yeye haji humu.
     
  4. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    nikitaka pm unatokea kule kule kwa fuvu kama vp wewe utani pm.

    Kaka ninatumia yale matundu tatizo nashindwa kulogin yahoo na kufungua baadhi ya site kama kama dailymotion,michuzi etc pia nakwama kabisa torrent downlod so naomba msaada wako mkuu maana wewe upo juu ktk mambo yetu haya
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yeah kila nikitaka ku pm anatokea mwenye fuvu. Pia nilikuwa kwny thread ya huku, nikaona tuko wawili mimi na chief.mkwawa nikataka kumpm akatokea wa fuvu ndo maana nikaandika hapa
     
Loading...