Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chief kiumbe ndani ya bongo flava

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 21, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna msanii wa Bongo ambaye hajamuimba CHIEF KIUMBE? Ni mdau na mfadhili mkubwa wa wasanii wa muziki wa kizazi kipya na dansi...yeye ndiye mmiliki wa Extra Bongo ya Ali Choki,
    Sasa naona kajiingiza katika Bongo Flava na kuimbwa na wasanii kama hussein machozi na wengine wengi good
    sasa swali langu ni hili
    ni mfadhili wa kweli katika music wa bongo flava au anataka tu kuhujumu kwa intereste zake binafsi coz tumeona wengi wakija kwa gia ya kusaidia mziki wa bongo flava ila matokeo yake wanaua huu mziki
    naomba
    niwasilishe hili
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,982
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    ana "wowa" madume, hana maana huyo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    chief kiumbe full bosse,naona amewekeza hadi kwenye mgari ya mchanga,mbona hata qchief prof jay ashawahi kuwafadhiri na pia ana kampuni ya shooting inaitwa KIUMBE ni mdau wa mziki mda mrefu nahisi anawasaidia na si kama hawa mapedeshee wengine wezi(musofe,muzamir,jack unguja,ndama,kizaizai supa tol etc)
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    naomba data zaidi hapa mkuu
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo swali langu yeye anatoa tu na kuwafadhili ha gain chochote??
    na hao waliofadhiliwa wamefika wapi?
     
Loading...