Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chidy bwoy

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Feb 20, 2012.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kijana Rock Francis baada ya kuhitmu masomo pale
    SAUT ajira kama unavyojua tena katika nchi yetu,,,
    hakufanikiwa kupata kazi.......
    Kutokana na majukum kuongezeka akiwa na MKEWE
    Farry Aziza baaaadae akaamua kupanga gheto na
    kufungua "hair cutting saloon "
    Kama kawaida vichwa kibaoooo, baasi siku MOJA
    JAMAA MMOJA (Chidy Boy Mbinga) akaenda na
    KUMUULIZA ____
    Chidy@:Utamaliza kunyoa saa ngapi??
    Rocky baada ya kuangalia folen akamjibu "nafkr baada
    ya masaa mawili na nusu
    Chidy akamjibu Ok, nakuondoka zake
    SIKU YA PILI TENA
    Chidy @:kakuta foleni tena akaulza vp Rocky Leo
    Utamaliza saa ngapiiiiii?
    Rocky@:foleni leo kubwa sana, hapa nafkr baada ya
    masaa manne.
    Chidy akachapa mwendo kama kawa
    SIKU YA TATU
    Chidy @:vp na Leo?
    Rocky @:DAAAAH Leo sikukuu hapa folen MPAKA Nyt
    mzazi.
    Chidy kama kawaa hakuagaa,,,,, mwendooooooooo
    _________________________________________-Rock
    akashangaa sana kwann Huyu JAMAA akija
    ananihuliza tu hanyoi wala nn?????????? Ikabd amtume
    mchizi wake (Baisar Abdallah ) amfatilie Chidy huwa
    anaenda wapiii kunako mfanya ashindwe kusubiri.
    Baisar Abdallah akarudi anacheka sanaaaaaaa
    Rocky @:kwa shauku, vp Kaka?
    Baisar Abdallah @:hahaahhaha JAMAA huwa anaenda
    kwa mkeo ..
    Hahahahhhhaa hii kesi..... Rocky kaileta kwa mimi
    balozi wake wa nyumba kumi naisolve vp jamani??????
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mla huliwa..........JK
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana yake si hataki kutoa day waka!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah huyo ndo chidy bwana
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Very clever
     
Loading...