Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chidy Benz Zungumza kwa Nukta

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kadoda11, Jan 8, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Mimi ni shabaki wa kipindi chako cha The Chidy Benz Show kinachochorushwa na Eatv.Kwa mda sasa nimekuwa nikifatilia show yako,ila kuna wakati huwa naikosa kutokana na majukumu ya kikazi.Mda nilioitazama na kukuona ukizungumza,kuna jambo ambalo si vibaya tukikukosoa ili ujirekebishe.Linahusu uzungumzaji wako.Ukianza kuzungumzia jambo fulani unazungumza kama unabwabwaja bila nukta.Uzungumzaji wako wa hovyo hovyo unapelekea ushindwe kueleweka kirahisi.Unapoteza point ya msingi ya jambo unalozungumzia.Pia tabia yako ya kuvuta sigara mbele ya camera sio jambo zuri.Waungwana wanakuona mshamba.Unawafundisha nini vijana na watoto wanaotazama show yako?.Wale wanao unda zile sigara wanakulipa?.Umeingia nao mkataba wa kutangaza bidhaa yao katika show yako?.Kama sivyo basi uache kuvuta sigara mbele ya camera zinazo shoot show yako.Au ingia mkataba wa kibiashara na waundaji wa sigara ili utakapo anza kuugua maradhi yanayo sababishwa na uvutaji,uwe na pesa ya kutosha kujitibu.tembelea hapa upate elimu kidogo kuhusu madhara yatokanayo na uvutaji sigara:Madhara ya kuvuta sigara - Wikipedia, kamusi elezo huru.
     
  2. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    bhaelezee bakuelewe..
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Hayo ya Sigara tuyaweke kando,
    Inawezekana hapo ndio kapunguza kabisa otherwise ungemuona na "kijiti cha Arusha".
    Nizungumzie kuhusu kuweka nukta, jamaa ni Rapa, na kawaida ya Rapa ni kuongea kasi, so kawaida tu mkuu!!
     
  4. c

    christer Senior Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza show yenyewe sijui ina malengo gani.watanzania kwa kuiga tu wana alama nyingi
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena tunaiga mpaka tunapitiliza tunaonekana mambwiga.
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    kabisa...
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ushamba unamsumbua..........!!!!!!
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ni mshamba anayeona sifa kuvuta bangi
     
  9. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Chid benz show ni maisha halisi ya huyo jamaa,so anayoyafanya ndo maisha yake,k2 kingine sababu kafanya chid wa2 wanadis kipind hakina maana angefanya m2 wa mbele 2ngeona safi 2pende vya kwe2 that's all!
     
Loading...