Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHIDI BENZ...... SAMAHANI LAKINI!!........Kuuliza si ujinga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Igangilonga, Oct 10, 2012.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna habari fulani fulani nilisikia kuhusu jamaa siku za nyuma nikazipotezea sababu jamaa nilikuwa namuaminia kuwa ni "mgumu" (hardcore) ila hili la kuvaa kipini cha puani (kishaufu) mmmh limenistua, inakuwaje hii? au.............? hebu cheki hii picha hapo chini....

    Chiddy Benz.JPG
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ungekutana nae uso kwa uso halafu umulize hilo swali lako sipati picha hilo vumbi lake kama kina baba ubaya sura uoni ila miguu isiyokuwa na kiatu inaonekana tehe tehe
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Huyu Chidi nae haeleweki,ni kiwembe acha mchezo anafyagia vicheche kwenda mbele na mlevi wa kutupwa sasa ukichanganya na mambo yake ya vipini tena haeleweki,isije kuwa "mchicha pori" maana nasikia kaka yake yuko UK anahizo tabia hata kwao wamemsusa maana anaishi kabisa na jibaba moja baunsa mtanzania mwenzake,amemuweka kinyumba!wenye data watazimwaga hapa ila stori ndio hiyo!!!!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani hivi unavyomjadili hapa ndo lengo lake, mkiacha kumjadili atakuja na KIKUKU mguuni. chezea umaarufu wewe!!!?
     
  5. S

    SHERRIE Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh, kama ndo hivyo mi naomba tumpotezee hadi avae kigauni na skuna kabisa.
     
  6. s

    sam023 New Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its too nice photo of him
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    na huyu naye alikuwa punga?
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kwani yeye ni nani bana? Anaweza kuwa alikuwa wanampumulia tu! Tena hao wamarekani ndiyo hawaaminiki kabisa, nyie endeleeni kuiga.
     
  9. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ah ah wabongo mnapenda iga vya wazungu cheki hapa jamaa walimlaga kiboga http://www.google.com/search?q=tupac+was+raped+in+jail+wendy+william&ie=UTF-8&oe=UTF-8&hl=en&client=safari
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na we vaa iko kipini,bikn na chachandu kabisa,eti kisa tupak kavaa
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Halafu lile vumbi linaandikwa kabooom
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Vicheche gani alivyofagia? Kinyumba ndogo changu hakipo kweli?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Huyo aneyem-busu ni Nuru The Light?
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    unajibu swali kwa kuuliza swali jingine!!!!mkuu vipi,..prove 2pac alikuwa shoga
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    jibu swali wewe!!!!
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
  17. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    swali gani?kwamba chid na pac ni ma gay au?go to hell
     
  18. I

    Igangilonga Senior Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Yes ni yeye nuru the light na picha nilitoka kwa blog yake
     
Loading...