Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chi chi m wanaogopa kubadilika kwa katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Don Alaba, Nov 22, 2010.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo watu wanaishi kwa maslahi tu, unapotaka kuleta utaratibu mpya inakuwa shida kidogo, tanzania imekuwa kama mbio za kijiti watu wanapeana tu, na imefanywa kama keki ya birthday inaliwa na waalikwa wachache.
    CHI CHI M OGOPENI WATAKA MABADILIKO. :disapointed:
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jembe na nyundo .... kweli jamani
     
Loading...