Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chezea wazaramo wewe!?!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by de concious one, Jul 26, 2012.

  1. d

    de concious one Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ktk hi dunia kuna majabu sana na ukiambiwa kua uyaone usidhani maghorofa! ni majabu ya watu hapa duniani.jamaa moja adaiwa kuwa mwzi,kbaka.mdokozi sugu hapo mtaaa mbya zaidi aliwasumbua watu sana kwa tabia yake hiyo mungu si athuman siku moja kakosea njia kazama kitaa ambacho wazaramu ni wengi sana Je! watka fahamu kilicho mpata duh! unaambiwa wazaramu hao hawakumpeleka kituo cha polisi wala hawakutaka kumpiga bali jama aliuawa kwa maneno tu! walimweka kati walimsuta mpaka jamaa/mwizi huyo akafariki
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmhhhhhhhh
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hii si chit-chat tena ni murder-case! Iende jukwaa la sheria.
     
  4. d

    de concious one Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo salama kweli mguno huo una2tisha jaman kwemaaa. . !
     
  5. d

    de concious one Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi ngumu sana hi wameishndwa!
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua pressure ikishuka mara nyingi unakufa slow
     
  7. d

    de concious one Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha! so jamaa alikua na pressure huyo na wazaramu nao wakampa dawa yake chezea wazaramo wew!!?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi hata kwenye mazishi ya huyo jamaa nilishiriki , tulishamzika keshokutwa!
     
  9. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me nahc hii,imekosea njia. iende jokes
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    cc si mambo yote halaf wewe de concious memsikia jion mpoki akisema hahaaaahaahh au ndo weweee. Mmmh hii kali
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    naaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam................................
     
  13. m

    muluvigwa Senior Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kweli joke
     
Loading...