Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chezea mume wa mtu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by biggirl, May 28, 2012.

  1. biggirl

    biggirl Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf,mimi nina rafiki yangu mmoja alikuwa na tabia ya kuiba waume za watu nimemkanya mara nyingi lakini akawa hanisikii sasa kakutana na kiboko yake kafanywa chizi kabisa anakimbia ovyo mitaani ,namhurumia ila sina cha kufanya .wadau mnaojihusisha na hii mambo nawashauri acheni!!!!!!!!
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanini huamini kuwa ana celebral malaria kali?? Hebu mpeleke akapime malaria bwana acha imani potofu!!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wabongo wanapenda sana kula vya watu....juzi kati tu huko kenya kuna jamaa kanasa kwa my waifuu wa mwenzake
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hazo haki milki hadi unamfanya mwenzio kichaa mh roho mbaya sana hiyo!
     
  5. biggirl

    biggirl Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiraka hamna cha malaria wala typhoid alishaonywa na huyo mdada mwenye mume na mimi nikiwa shahidi kuwa rafiki yangu ataachana na huyo jamaa sasa kumbe walikuwa washachonga mzinga ndio hayo yametokea hayo
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,173
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli au hadithi jamani..maana ts more than just a story
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si angemfanya kichaa mumewe, amemuonea dada wa watu kwani alikuwa anambaka mumewe?
    Huyo mama ni mwanga anaroho mbaya atawaloga wangapi maana mumewe ni malaya!

    Ameolewa na janaume kipanga atulie maana ataloga pasipologeka vimgeukie mwenyewe, hovyo!
     
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ingekuwa wezi wote wa waume za watu wanakuwa chizi hadi

    mke wa alieloga angekuwa chizi nae. hio ajali kazini.
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mtu mzima hatishiwi nyau; wewe ukitaka mumeo asiangukie kwenye mitego mwonyeshe upendo wa dhati na kumweka kwenye nafasi yake "respect"
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    sema ukweli biggirl,nahisi kuna mtu humu jf anasarandia mali zako unataka umtishe,au?
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Binadamu sio kazi yetu kulipa kisasi, hiyo ni kazi ya Mungu. Wanawake, mkiibiwa waume zenu msifanye ushirikiana kuwaloga wanawake wenzenu, Mungu atawapa dawa yao tu tena kali kuliko huo uchizi
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Nadhani umesomeka.
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Angetakiwa kumkomesha mume wake na sio huyo bi dada cause kama ndo tabia ya mumewe atawafanya chizi wangapi?
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamama badala ya kudeal na mmewe anahangaika ngoja kipanga mwingine atokee ambebe jumla atajuuta kumfahamu
     
  15. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The text reads somewhat true, but it happens (e.g., going mad) only to those who believe in magic powers, which is typical of African context. Consequently, your advice is practical and pertinent!! Men, why let such a stupid and inauspicious behaviour spoil your future and entire life? Please stop.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyo mwanamke atakuwa mchawi na hafai
    kwani mume analindwa kwa ndumba?
    huyo hana adabu na ataibiwa sana hadi akome
     
  17. Sware

    Sware Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ataloga wangapi?angemloga huyo huyo mumewe ili aache umalaya:angry:
     
  18. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo mama aseme asizue kilichomtoa mumewenje, asiende kwa mganga mbona anaenda kuliwa pesa huko,ajiulize kimepungua nini ambacho nje anapata,angekua anampa yanayostahili mumekupesa au angekua anajituma mbona mwanamme vyanje angeviona havina ladha kama vya mkewe? ebu mwambie akaechini afikiri nini alikipunguza mpaka akaenda kwengine,mshamba wa roho huyo....
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumfaham EROTICA?:lock1:
     
  20. biggirl

    biggirl Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teeeeh teeeeeee Bishanga mi akuuu mambo hayo sifanyagi huku mie!!!
     
Loading...