Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chezea mchina!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Beso, Sep 27, 2012.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    only_in_china_31.jpg

    only_in_china_10.jpg

    only_in_china_03.jpg

    only_in_china_02.jpg
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaaaa Hii picha ya nne, kumbe mashoga ya kichina yana wowowo!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hapo sasa.... Ila mawowo fake si yananunuliwa huko?
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa sio wachina ni wakorea
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Picha zote ni Wachina...mandhari inasuggest hivyo.
    Picha namba 1, pikipiki waliyopanda hao macho madogo ni ya brand ya LIFAN, na brand hiyo ni ya Kichina.
    Picha namba 2 kwenye background kuna maandishi yameandikwa PEAK. PEAK ni brand name ya kichina ya vifaa vya michezo.
    Picha namba 3, brashi inayotumika kuchora nywele za huyo babu hutumika pia kwenye kuandika maandishi ya kichina, ambayo hufahamika kama "shufa".
    Picha namba 4 inayomwonesha bwabwa, katika background yake kuna Chinese characters(Hanzi) kwenye ukuta wa jengo.

    上次该不骗人,号码? next time usidanganye watu...JF ni kichaka cha Great Thinkers
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huyo "SHIFU" anavyommezea mate mlimbwende wa kiume...duh!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Jamaa aliyekaa baada ya dereva ukicheck uso wake kama kuna kitu kinamuumiza kwa nyuma eenh!!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Siyo wowowo tu hata manyonyo na miguu ya kike lolest!! Check picha vizuri yaani kipotable kabisa kama kabinti!!
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh mshkaji.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kinafaa kumeng'enywa eenh?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu8 hata ukinishkia chamoto yaani sikamati hii kitu kabisa. Sitaki laana. Khaaaa nikifikiria tu nitakakokuwa naingia stimu itakata ghafla.
     
Loading...