Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chezea Abedi, ..utadedi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Mshua kagomakabisa nisitinge Loliondo, kila nikimstua ujue ananipa zipi? Niweiti mpaka amalizane na projekti flani ambayo inamfanya awe bize sana.
    Sasa basi...

    Washua kama hawa ujue ndio unajikuta unatoroka unaibuka kwa Pasta kwa kujiiba nini, unaenda kukumbana na mshua naye yuko kwenye foleni ya Ze Kap, sijui unafanyaje hapo kudadadadadeki.
    Ukisikia mambo ya ngoma droo ndio hayo!

    Niaje wazeiya?
    Kitaani kwangu bwana, masela wengi ni mahom'boi ujue, wengi wanaishi kwa maza nini na famile kwa ujumlakwa hiyo suala zimala wageni, hasa wa diferenti seksi, a.k.a jinsia pinzani, huwa tunategemea sana ghetto la mtu mzima Muddy, ndio watu tukarekebishie mambo yetu yale.
    ..umenisoma?

    Asa kumbe mchizi bwana ukizama tu anakuwa anakulia deo ishu nzima unayokuwa unapiga kama umekuja na shori wako nini, jamaa anakula chabo mwanzo mwisho, halafu kamasiku imetokea mmezinguana anakuchana kwamba mtu mzima umeingia na kitu ghetto hujakamua nini, ..unaanza kujiuliza kajuaje?
    Jibu likawa halipatikani!

    Si unajua masela wakiamua lao, wakahisi tu kwamba inawezekana mwana anatuliaga chapo, kwa hiyo tulihamishe goma, tusije na wageni mchana, ngoma iende naiti, watu wakakubaliana, wakikokota magoma yao kitaa wanayaingiza naiti kwa Mzee Muddy, tukamuona kama kakosa raha hivi, ila ze dei afta akaja na mpya.
    Uliza ipi?
    Eti swichi ya taa ya ghetto imeharibika kwa hiyo taa haizimwi ukizima taa unampa tabu mida mida sababu inakuwa kama inaleta shoti hivi...
    Dah!
    Masela wakajibu Poa, wakaanza kuibuka hivyo hivyolakini kuna mwanangu mmoja hivi anaitwa Abedi ni mtata kupitiliza unaambiwa, mzinguaji kupita kiasi kudadadeki kitaani unaambiwa tukiwa na ishu iliyoshindikana watu wanamtafuta Abedi wanamkabidhi mchongo amalizane nao, ..si komandoo?
    Basi bwana, Abedi akaitwa, akapewa mpango mzima!
    Sasa Abedi sijui ana dharau?

    ..akawa anacheka cheka tu wakati tukimpa mchongo. Tulipom'bana akatupa mpango mzima kwamba hiyo ishu yeye mwenyewe ilikuwa inamzingua longtime na alikuwa anatafuta baraka za maskani ili amuoneshe mwana kwamba anachokifanya si tunakinya..... tunakinyaka sio, ila tumeamua tu kuuchu... kuuchuna tu!
    Watu wakamkodolea, mastamaindi wetu, tukaanza kumuuliza inakuwaje?
    Akatuambia wanangu tulieni mi nalirekebisha hili suala mbona fasta tu?

    ...ngojeni!
    Mchizi pale pale unaambiwa akainua waya, akamvutia demu wake flani hivi wa mitaa ya Gomzi, akamwambia aibuke mitaa ya kwake, ana ishu muhimu sana anataka mpe, mademu si unajua tena akisikia sauti ya jeba?

    ..Jeba limeita tena?
    Mbona dakika stini nyingi, demu akavuta waya kwamba yuko maeneo!
    Uliza saa ngapi sasa hiyo mwanangu mwenyewe? Kama moja moja jioni hivi ilikuwa inaaprochi, Abedi akamuibukia Muddy, akamuomba funguo mchizi akampa, ila Abedi sasa akataka mengine.
    Akamuuliza kama atakuwepo araundi au ana misele?
    Mchizi akajibu ana mchongo wake uko kino anaenda kufuatilia angerudi leiti sana, kama tano moja hivi, abedi akajibu poa, akasepa zake, akampokea demu wake, akaingizana naye Magetoni!
    Mwanangu eh, ilivyoishia neksti wiki ntakupa au vipi?
    ..
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ivuga mbona hiki kiswahili chako cha kisela zaidi????????

    natoka!! ngoja niwasubiri wasela nione wanaanzaje kwanza!
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mzee kifimbocheza yuko wapi jamani
     
  4. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo uliyotumia ni lugha ya kiswahili kweli au kichinaswahili, kwani hata kiswaingilish hakipo.
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ngoja jini mahaba lisikie haya mambo mi simo ngoja niwahi south
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mwacheni Ivuga aitwe Ivuga!
     
  7. K

    KGB Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sharo Baro!
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh kuna mtu kaiba password ya ivuga leo au kaka umepuliza kitu toka arusha leo mwe!
     
  9. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :lol::lol: sijaelewa kitu hapo
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    we bwana mdogo nikikukamata, utanisoma vizuri, kiswahili gani hicho unatumia? nyie ndo mnaoharibu kiswahili chetu nyie...
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ivuga, gud writing. Napenda utofauti kama huo wa uandikaji, yani kama vile umetukua maskan unatupa mchongo. Mi nakusubiria hadi nikuone umeweka kituo kikubwa ndiyo nitasepa.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi ukiibiwa hazina yako ya bangi na gongo unaweza kwenda kushitaki wapi??
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mambo ya JIMMY wa mwananchi newspaper:juggle:
     
  14. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Ntachafuka Meeeen....
    Naongea na Baby Meeeen...
    Nasubiri Taxi Meeeen...
    Nangojea Mrija Meeeeen...
    Nangojea Tishu Meeeen
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio bure, kuna wizi umefanyika hapa!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hashitaki mtu, unawekewa mkono wa albino getto!
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nifafanulie mkuu maana hapo kidogo sijakupata....
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi Ivuga na Fidel leo kuna mtu anatumia I'd zenu, sio bure aisee!!! Au mmekunywa nini?
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    safi sana Ivuga,mtu unatakiwa umudu mae4neo yote!!!
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Daaah stori ya skani la machizi ipo mwake kinoma! Ngoja nipindue, nikirudi nicheki sanga la chabo kwa mtata Abeid limeishaji!
     
Loading...