Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheza ubahatike na uwe milionea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 15, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hayo ni maneno matamu ya makampuni mengi ya simu hapa nchini. nimetafakari kwa muda je watanzania waliowengi wanafaidika vipi na promosheni hizi za simu au ndio kuzidi kutiana umaskini...wewe unamjua yupi ambae kashinda!ndio wapo sikatai lakini je kuna uhalisia wowote kati ya wanocheza na wanaoshinda! hawa jamaa wapo kibiashara zaidi na kama mtanzania ninae ona mbali nakufumbua macho....makampuni mengi ya simu yapo kibiashara zaidi na wewe ndio unawapa kula. this people are are making alot of money...na hii serikali ya mapimbi imekaa tu kwani kuna ukwepaji wa kodi wa hali ya juu...kuna hii kampuni ambayo kuna baadhi ya viongozi wa serikali wanao hisa...hii kampuni bwana inakwepa kodi sana....ipo siku utasikia mambo yameharibika its a matter of time...enron...moderator usifute thread yangu coz unazaminiwa na kampuni ya simu.....uninafsi nyuma utaifa mbele. TUJENGE PAMOJA.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Y33ah! Ni biashara kaka, maneno matamu always.... Pole, inaonekana ushacheza sana na hujashinda!
     
  3. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapumbavu mtaji, wajinga mradi, umaskini majuto. Watanzania wengi wamelewa kamali ya Kampuni za simu.

    Kuna haja ya kuendesha operation ya kuwaamsha waTZ usingizini. Gambling yoyote ili isurvive ni lazima wanaopoteza wawe ni wengi kuliko wanaoshinda.

    Unatuma sms unakatwa 500, mkituma watu Milioni moja je? Mwisho wa cku mshindi anapewa Vitz ya milioni 4, mapesa yenu yote wanajinufaisha wachawi wachache, this is crazy.

    Hawa matapeli hawachoki kutuma sms, utashinda x2 acha ujinga, acha kamali wewe.
     
Loading...