Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheza na Wananchi wa Jimbo Lako; Usicheze na Chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 11, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wasaliti wote lazima kuzoma alama za nyakati.

    Tanzania tunataka mabadiliko.ukombozi.

    inashangza kuona wengine wanataka umaarufu. umarufu wa mtu binafzi hauwesi kuondoa matatizo yetu kama nchi. lazima tuwe sirias.

    na huu ndiyo ujumbe wetu wa leo
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Sasa unaongea kama mtanzania mzalendo japo kuna chembe za chadema& ant-zitto...!
    Big up for trying
     
  3. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chadema waache malumbano yao, sisi wananchi hamkutuahidi malumbano mlituahidi maendeleo ya nguvu ya uma peoles power, sasa haya malumbano kati yenu ni ya nini? Tunataka maji, umeme, barabara,hospitali, shule, na maisha bora kwa kila mtanzania
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wacha watu walambane bwana! maisha ulishaahidiwa bila mafanikio na haukwenda kuuliza kulikoni?:embarrassed:
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna kitu kimefichika ndani ya chadema,zitto wakati wakampeni zake huko kigoma,siku moja mnamo majira ya saa saba usiku akiwa maeneo ya mwanga hapo kigoma aliulizwa swali ni kijana mmoja anaitwa jumapili bulafya ya kua vipi kuna mgogoro gani kati yake yeye na uongozi wa chadema mpaka wamkatalie kugombea ukatibu mkuu?na pia akaulizwa ya kwamba ni kweli mboye na edwin mtei ni mtu na baba mkwe wake? Majibu aliyoyatoa ni kwamba kuhusu viongozi wa chadema wala kijana huyo asihofu kwani zito atawanyoosha tu. Na kuhusu hizo ni kampeni za mwishonimwishon za ubunge kwani atakuja siku moja kuwaomba URAIS.hayo maongezi niliyapata kipindi cha uchaguzi.mi nadhani umakini wa hali ya juu unahitajika ndani ya chadema.kuna sumu inawekwa kukiuwa chama hicho. Good luck CDM
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna kitu kimefichika ndani ya chadema,zitto wakati wakampeni zake huko kigoma,siku moja mnamo majira ya saa saba usiku akiwa maeneo ya mwanga hapo kigoma aliulizwa swali ni kijana mmoja anaitwa jumapili bulafya ya kua vipi kuna mgogoro gani kati yake yeye na uongozi wa chadema mpaka wamkatalie kugombea ukatibu mkuu?na pia akaulizwa ya kwamba ni kweli mboye na edwin mtei ni mtu na baba mkwe wake? Majibu aliyoyatoa ni kwamba kuhusu viongozi wa chadema wala kijana huyo asihofu kwani zito atawanyoosha tu. Na kuhusu hizo ni kampeni za mwishonimwishon za ubunge kwani atakuja siku moja kuwaomba URAIS.hayo maongezi niliyapata kipindi cha uchaguzi.mi nadhani umakini wa hali ya juu unahitajika ndani ya chadema.kuna suma inawekwa kukiuwa chama hicho. Good luck CDM
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    zito ndie Zito Kabwe kibaraka anayejikomba kwa Jk eti ni personal friend . Why mpinzani sasa ? Haiingii akilini huku ni mpinzani huku ni rafiki wa mpinzani wake . Hatuwezi kuendelea na unafiki wa aina hii.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    e frendi ovu awa enemi iz olso awa enemi.
     
Loading...