Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheza na Kikwete, yuko kotekote, Kijijini Msoga hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 16, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete katika hatua mbalimbali za kusaidia kufyatua matofali ya kisasa kwenye kambi ya mafunzo ya ujasiriamali na ujenzi kwa vijana 380 toka wilaya zote za Mkoa wa Pwani za Kibaha mjini Kibaha vijijini, Mafia, Kisarawe, Mkuranga na Rufiji.


    Kambi hiyo ya mwezi mmoja iliyo katika kijiji cha Msoga, wilaya ya Bagamoyo, Mkoa wa Pwani, ni moja kati ya kambi kadhaa zinazoandaliwa mkoani humo, ambapo ikimalizika hii ya ujenzi mnamo february 29, itafuatia ya upandaji miti na mazingira itakayokuwa katika Chuo cha Elimu Kibaha. Baada ya Hapo itafuatiwa kambi ya ukulima wa mazao ya mbogamboga wilayani Rufiji.

    Rais Kikwete ameusifu mkoa wa Pwani kwa kubuni kambi hizo na kutaka mikoa mingine iige mfano huo ili kuwapa vijana ujuzi wa kuweza kujiajiri wenyewe. Ameahidi kuendelea kusaidi vikundi vya vijana vya aina hiyo ambavyo amevitaja kama hazina nzuri ya maendeleo na utatuzi wa vitendo wa tatizo la ajira.

    Rais Kikwete ametoa mashine za kufyatulia matofali ya kisasa 76 ambapo kila moja kati ya vikundi 38 vilivyopo vitapewa mashine mbili mpya na waliyofanyia kazi wataondoka nayo na kuwa ya tatu. Pia Amewapa vijana hao mifuko 3800 ya saruji (kila kundi mifuko 100), viatu vigumu (gum boots) pamoja na mananasi toka shambani kwake.
    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi Nguvu ningefurahi Kama zingepelekwa pia Kwenye Shida za wananchi
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    angetumia nguvu hivi kun'goa mafisdi na wezi wa mali za umma na pia kutekeleza ahadi zake wakati wa kampeni he would make a very good president
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Msoga si ndo kwao? Mheshimiwa anataka kufungua mradi wa ng'ombe afu mnasema mafunzo ya vijana,nchi hii bana
     
  5. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapo ndipo uwezo wake ulipoishia... tujiulize, yeye akifanya haya:
    • Kawambwa au Mahiza wanafanya nini?
    • Nini ilikuwa content ya semina elekezi?
    • Kama wateule wake hawayafanyi haya mpaka yeye aende, atazunguka vijiji vyote Tanzania?
    • then, nani wa kushughulikia mfumuko wa bei?

    Wasanii wengine bwana!!
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anataka kufungua mradi wa ufugaji wa kisasa kijijni kwake, na hivyo anawatumia vijana hao kama mafunzo yao kwa manufaa ya mradi wake,
     
  7. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hayo matofali watakayofyatua yatatumika kujengea mabanda ya kuku na ng'ombe wa kisasa! Duh kaaaaaazzzzzzzziiiiii kweli kweli!............
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Jk bana,eti mafunzo.zamani tukiwa shule ya msingi walimu walituagiza kamba za ng'ombe na mwiko kama sanaa,eti unawekewa max kumbe baadae inapelekwa sokoni.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Asante baba!
    Vijana wanatengeneza vigae viko shabby nikajiuliza vitatumikaje? Of coz its a good move lakini ina impact ndogo sana kwa taifa! Hizo machine hata waziri is too big to deliver!
    Kweli ngoma imepata mchezaji, sijui kwa nini sijawahi kukutana na kijana wa hii kabila niskie nyimbo zake,lol
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rais JK Nyerere alifanya haya pia Rais Kagame naye hufanya haya kila Alhamisi (nadhani) JK si wa kwanza kama ameanza nampa big up

    Tuwe wakweli
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu DC hao uliowataja hawakufanya au hawafanyi hayo na kuishia hapo. Tatizo letu na huyu baba wa kikwere ni kwamba anaishia hapo kwenye huo mchezo mchezo tu, issues kubwa na zinazowasumbua na kuwatesa watanzania kwa ujumla wao kama inflation na mengineyo anayaacha yajishughulikie yenyewe. Siku zote nasema na nitaendelea kusema, kikwete ni mmoja wa watu wenye bahati zaidi duniani. Kuna sababu 2 kuu, kwanza kwa kuwa rais wakati hata ukuu wa wilaya ukiwa serious huwezi kumpa, pili kwa kuwa rais wa Tanzania nchi ya amani (???) duniani. Nchi nyingine wangekosea wakampa urais mtu kama huyu wiki 2 asingemaliza ikulu.

     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    Wakwere ni wavivu sana ...wacha Angalau awafundishe kazi za mikono waaache uvivu......maana aliwapiga marufuku kuuza mashamba bado haikusaidia sansana....wakawa majaji yanaotaa Hadi milangoni
    ....
     
  13. r

    rZiKY Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya hii kitu ila I expect something bigger than tht..alafu kama vle kwenye pcha ya pili kabadil surual..
     
  14. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 180
    Kagame hufanya haya mambo kila Jumamosi ya mwisho wa mwezi, ni utaratibu uliopo Rwanda nzima na unashirikisha wananchi wote katika shughuli zote za ujenzi wa taifa. Hivi karibuni, polisi wa Rwanda walirudi toka Haiti ambako walikuwa sehemu ya vikosi mbalimbali chini ya umoja wa mataifa kusimamia amani, na kule nako waliwafundisha wananchi wa Haiti utaratibu huo wa kila mwezi.
    Sikumbuki utaratibu wa mchonga ulikuwaje, lakini all in all wanasiasa wa hapa siku hizi huwa wanatafuta photo opportunities kwa manufaa yao badala ya kulitumikia taifa toka moyoni.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani kakudanganya ni nguvu zake hapo?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ahadi alizozitoa ni zote zinatekelezeka?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    The guy is not short of clangers
     
  18. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni jambo jema, baada ya kambi ya msoga-bagamoyo, tunaomba kambi ihamie nsimbo-kigoma.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaelekea mfumuko wa bei umemshinda ndo maana kajikita kwenye matofali unakotumia nguvu zaidi kuliko akili
     
  20. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hakuna kaz ngumu dunian km kuwaongoza WABONGO.mia
     
Loading...