Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheyo Wa UDP Yuko Wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 27, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kuuliza yule mbunge na muasisi wa chama cha UDP na alikua ni mbunge AKA Bwana Mapesa yuko wapi? na je bado ni mbunge na pia chama chake kina wabunge wangapi? Asanteni.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni Mbunge na Mwenyekiti wa "maisha" wa UDP.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu lakini chama chake kina viti vingapi pale mjengoni?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Unapozungumzia UDP maana yake unazungumzia John Cheyo, na yeye ndio mbunge pekee kutoka chama hicho. kama ilivyo kwa TLP.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo, kila mtu ni fisadi kwa uwezo wake!!!
     
  6. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 848
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Na ndio leo kwenye magazeti nimesikia akiwasihi kambi pinzani wasigombee vyeo.
     
Loading...