Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHEYO: CCM mnampa mtu utamu ukianza kukolea mnasema 'hatufanyi tena'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jul 5, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hayo ni maneno ya john momose cheyo,na wabunge wa ccm walivyowatupu vichwani wanashangilia tu
     
  2. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,444
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimemsikiliza nikashangaa huu mfano aliotoa,nilidhani amekuwa mzee amesahau mifano yenye utukutu!
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    "Inakuaje pale unapofikia utamu alafu uancha kufanya"

    Aliyasema hayo wakati anachangia bajeti ya ujenzi haliilipelekea wabunge kucheka bila kuelewa walikuwa anamaanisha nini.

    Huyu mzee naona anazeeka vibaya.
     
  4. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inawezekana wanaccm 'hawamfanyi tena'
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamani,inawezekana alimaanisha utamu wa Yesu! msameheni.
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Akichangia hoja ya Wizara ya Magufuli na akitetea kukatizwa kwa huduma za ujenzi wa barabara jimboni kwake alisema
    "....... Ni sawa sawa na mtu anakuonjesha utamu halafu anasema 'sifanyi tena!'........"
     
  7. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi saaana now naona watanzania wengi haswaaa vijana wanamwamko mkubwa wa kuangalia bunge ili kujua mambo yanavyokwenda na pia nimeona siku hizi tabia ya watanzania wengine kupenda kusoma magazeti ili kujihabarisha zaidi na kukuza maarifa yetu..

    Saaaafi sote tukimpinga adui ujinga na uvivu tanzania ya maendeleo itaonekana tuuuuuuuu!!!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Ndio wabunge wetu hao tuliowachagua. Mkosamali naye amenishangaza kwa kusema kuwa wahandisi huko kibondo hawachongi barabara kwa mita 32 kama sheria inavyosema! Barabara ya mita 32 sijui ikoje hiyo tena vijijini!
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mzee mhuni sana huyu,
    kama mnabisha njoeni 84 Club mumuone anavyobambia totozz huwezi amini
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa wepesi sana kupotosha maneno ya kiswahili. Sasa hapo kosa la Cheyo ni nini? Tatizo letu huwa tunafikiria sana upuuzi. Maneno ya Cheyo hayana kosa lolote.
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila siku anapata kikombe cha Mkuyati, mzee anawati miti tu.

     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, hii kweli kali sana!
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mzee alitukuta tukipata kinywaji pale area c kwa merei akatuambia leo hamuingizi timu 84?tukamjibu tumefulia akatuambia hatupi usafiri ila kila atakayeenda bili juu yake.ebanaee huyu mzee hafai.
     
  14. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo zake,
    totoz zinamnyaka,
    akionekana wanacrowd kwake wanamshikashika, anachezeachezea mewata then anawafungulia wallet
     
  15. g

    gnsulwa Senior Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani km mtu hana mada ya kuanzisha ni bora ukaa kimya. Cheyo alimaanisha kuwa serikali ya ccm inaanzisha miradi ya barabara, inaanza kujenga na ikifikia stage wananchi wanaanza wanakuona/kufeel kuwa sasa wanaondokana na adha wanasimama ujenzi. Sasa ubaya upo wapi ?
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaah we mpwa kumbe unamjua!, huyu mzee MCHAFU hafai mi nilipomuona 84 Club asee sikuamini kama ndio mzee wa kuwajaza watu mapesa!, nahisi aliruka steji hii akiwa kijana. matokeo yake anapenda sana chini na uzee wake
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    utamu gani tena?
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Sina la nyongeza.
     
  19. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribuni kuyatafakari maneno yake kulingana na mjadala husika tutapata maana nzuri!.
    Wabunge kucheka msishangae si mlishaambiwa mle bungeni kuna wapuuzi wengi!. Kila mara wanawaza UPUUUUUUUUZi tu!.
     
  20. C

    CANCER Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tuchangie kiutu uzima tusifikiri kitu kimoja tu
     
Loading...