Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheyo aisulubu CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Mar 26, 2011.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa UDP John Cheyo ameisulubu CHADEMA kwa kusema kwamba falsafa yake ya Nguvu ya Umma haina maana yoyote kwa watanzania. Cheyo amesema CHADEMA watambue kuwa Kikwete ndiye Rais halali. Cheyo ameyasema hayo katika mkutano mkuu wa chama hicho unaondelea hivi sasa katika ukumbi wa Sabasaba.

    Mkutano huo umemchagua kuwa mwenyekiti wa chama hicho akiwa ni mgombea pekee na kupokea majina ya wajumbe wa kamati kuu aliowateua kuendelea na nyadhifa zao. Wajumbe wa mkutano huo walitoka maeneo mbalimbali ya Dar es salaam, ambapo Cheyo amewashukuru kwa kufika kumsikiliza.

    Cheyo ametumia mkutano huo kuwalaumu CHADEMA kwa kuingilia ngome zake za kisiasa katika mikoa ya kanda ya ziwa na kutaka chama hicho kichukuliwe hatua kwa kuvuruga amani ya nchi na kumpongeza Rais Kikwete kwa kubaini hila ya CHADEMA.

    .........ndiyohiyo
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    lyatonga+lipumba+cheyo = magalasa.

    hakuna haja ya kuyajadili haya magalasa yaliyofulia na kubaki kujipendekeza.

    awaambie wanyantuzu hizo pumba
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwamba kikwete ndiye rais pekee halali,kwani kuna mtu aliyesema wapo na wengine halali?uyo cheyo yuko sure na anayosema? Kanda ya ziwa anaijua au anaisikia? Ka bariadi tu ndo anaongelea kanda ya ziwa yote?
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Pengine anatafuta kuandikwa kwenye magazeti tu.
     
  5. mkute

    mkute Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cheyo ni kibaraka wa ccm aliefulia kisiasa,amebaki kuganga njaa tu!
     
  6. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli sasa tunahitaji damu changa. Wazee wamechoka kufikiri! Matatatizo ya nchi yako wazi wazi lakini hawayaoni?!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Huyo nae na hio NGO yake....haya sawa amesema so what???
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumemchoka na maneno yake ya shombo
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Its OK JK ni rais, hakuna mwenye shida na hilo!
    Je ametaja kuwa cdm wanavuruga vipi hiyo amani?
    Na je ameongelea makali ya maisha yaliyopo, na kutoa suggestions za kuyapunguza?

    Kweli nguvu ya umma ni tishio kwa wengi!
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UDP chama cha familia?ukitembelea ofisi zake pale mwananyamala kituo cha garage ni aibu kudhania hiki chama kina lengo la kushika dola.
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna mapendekezo yoyote anayoweza kutoa coz anajali tumbo lake tu,na yote anayoyafanya sasa ni harakati za kuganga njaa tu
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UDP chama cha familia?ukitembelea ofisi zake pale mwananyamala kituo cha garage ni aibu kudhania hiki chama kina lengo la kushika dola.
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UDP chama cha familia?ukitembelea ofisi zake pale mwananyamala kituo cha garage ni aibu kudhania hiki chama kina lengo la kushika dola.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Habarindiyohiyo
    Join Date : 11th August 2008
    Posts : 221
    Thanks 0
    Thanked 35 Times in 13 Posts
    Rep Power : 23
    Mkuu uliisahau Avator yako nini, maana naona ni mkongwe lakini ndiyo hivyo! Tuachane na hayo, Cheyo ikitokea Mungu akamuchukua leo basi ndiyon basi tena UDP nayo imekufa! Ni kama chama cha kitapeli ambacho ofisi ipo kwenye briefcase!
    Anachojaribu Cheyo saizi ni kutapatapa kutokana na wananchi kuwaona si wapinzani bali wachumia tumbo zaidi.

     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Vyama vingine hadi aibu akitoka hapo anakwenda Bariadi then anangojea uchaguzi 2015.
     
  16. n

    niweze JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui kama watanzania wanajua Cheyo ni kiongozi wala ana chama chake peke yake. Huu utumiaji wa siasa kuwaumiza watanzania kwa kufanya miradi ndio kinachomsukuma cheyo kuingia kwenye siasi. Sidhani kama kuna haja ya Chadema kumjibu Cheyo na Lipumba, majibu wanayo wao wenyewe na wanajua Chadema na wananchi wakiingia serikalini hakuna deals tena na biashara wanazotaka wao.

    Cheyo iendelea kujiabisha na tunakuingiza kwenye kundi la wasomi wanaowaibisha Taifa​
     
  17. T

    Tabby JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,792
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Please bring something else for discussion.
     
  18. C

    Chamkoroma Senior Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni aongee kwani anamdomo kwaiyo ni haki ake kuongea hata kama atasema maneno asiyoeleweka.
    Watu kama huyu ni nguo iliyochakaa, hata kama inarangi nuri ndo basi tena.
     
  19. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!! wanapeana moyo wao watupu!! hii kali. Mapenzi mabaya, mapenzi mabaya!
     
  20. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Chadema inatisha,kila chama kinaongelea Cdm,yaani kaita viongozi wake,kaacha kuongea jins ya kuimarisha udp,anaongelea cdm,KAZI WANAYO!
     
Loading...