Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheyo aishambulia CHADEMA bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 3, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Bariadi na Mwenyekiti wa UDP John Cheyo ameshambulia chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM bungeni jioni hii kwamba kinachochea mgomo wa madaktari nchini na kinapaswa kuacha mara moja.

    Cheyo pia ametumia muda mwingi kusifu hotuba ya Rais aliyotoa kuhusu madaktari na akaomba wananchi wote wamuunge mkono Rais kwa hotuba yake nzuri.

    Kwa maneno yake hayo ya leo Cheyo anaungana na wabunge wa CCM na CUF kushambulia CDM bungeni huku wakiihami Serikali.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ana tatizo la mawazo!
     
  3. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Sasa unategemea Cheyo atetee upinzani? Akikosea tu ubunge hana.

    Vijana jitayarisheni kuwaondoa wazee waliozidi miaka sitini na tano wapumzike jamani. Zile siasa za mwalimu za mwaka 47 za kudanganyana zimepitwa na wakati. Vijana Tafakani ndio wakati wenu mchukue hatua, shauri yenu mtakuja kulaumiwa.............
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Lakini mbona sikumsikia akitaja neno CHADEMA jamani? Alichosema, "vyama vya siasa tujiepushe na mgogoro huu".

    Hata hivyo jamaa ni totally affiliated to magamba. Sijui kwa nini anajikomba hivyo kwao.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee baada ya kusaidiwa na CCM kunusuru nyumba yake isipigwe mnada kule masaki basi amekuwa kibaraka wao, Hajui madaktari ni watu wenye akili zao na IQ kubwa, hawahitaji CDM au taasisi yoyote iwafundishe kudai haki haki zao - na hili watu wengi hawalijui kabisa kwamba serikali ina deal na professional people wanaojua wanafanya nini na kwa wakati gani.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Unaweza kushangaa siku ile ya kupitishwa bajeti ni yeye pekee tokea upinzani alisema NDIYO.
     
  7. N

    Nara JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,062
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawa wazee wanafiki tu, kama watanzanaia wengi tulivyo, kind of backbiting!! Anachoongea siyo lazima ndio kiwe msimamo wake!
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Njaaa mbaya sana
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu haihitaji degree kujua alikuwa anashambulia CDM.Na ndiyo maana kila neno alilokuwa anatamka lilikuwa linashangiliwa kwa mayowe na wabunge wa CCM na CUF
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika huyu mzee ukisikiliza yale maneno yake utajua ana njaa mbaya sana.
     
  11. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Huyu mzee achana naye siku zake zi karibu , si amemwona mzee mwenzake alivyopewa heshima kwenye kifo chake ,naye anabembeleza hili itakapofika time apelekwe kule jubelee ,hivi huyumzee bado anazo akili
     
  12. F

    Fblukuwi Senior Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njaa na upungufu wa mawazo. Doctors ni watu wenye upeo mkubwa wa kuchambua mambo na hawawezi kushinikizwa kugoma. Jamani nani anadhani kuwa Drs wanalipwa REASONABLY?
    tuwe wawazi tu kuwa bila kupandisha mishahara yao sana basi uwezekano wa mgomo huu kujirudia ndani ya mwaka mmoja ni mkubwa sana!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Mzee ameshajichokea huyo!
    Siwezi kumshangaa kushambulia cdm
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red, upo sahihi kabisa. Hata mimi nimemsikia na ameongea kwa kifupi sana. Nadhani mleta thread anasababu zake binafsi. Inaonekana either ni kuleta propaganda za ccm kuhusu mgomo wa madakitari au anataka kumgombanisha cheyo na cdm. Na huu ni upuuzi kwa gt!
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180


    ....



    Mzee mapesa!!



    Huyu mzee ukimuangalia tu, unagundua kuwa anamatatizo makubwa ya mbongo!!

    Mpaka sasa hivi nenda Dododma ndiye mbunge anayeongoza kuchuka machangu wadogowadogo kwenye vilabu vya usiku!!!


    Unategema akili hapo!!

    ..
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli Tetty maana Cheyo anawakilisha familia yake sidhani kama anawakilisha chama maana kama ni mikutano ya hadhara nadhani huwa anafanya Bariadi tu na si sehemu nyingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Cheyo huyu aliyesema NDIYO siku ya kupitishwa bajeti agombanishwe na CDM? Huyu mamluki wa CCM hana hoja yoyote hapa.
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cheyo kuishambulia CDM si habari kwani hata 2010 alimpigia debe JK
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwi Kwi Kwi....Eti ni mwenyekiti wa chama cha upinzani.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu wangu umenikumbusha.
     
Loading...