Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheti cha ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ng`wanakidiku, Jun 17, 2009.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku moja mama mmoja alitoka kazini akamkuta mume wake katulia na ypu makini sana anaangalia cheti cha ndoa na mzungumzo yalikuwa kama ifuatavyo:
    Mke:-Habari za jioni baba...
    Mume:-Nzuri
    Mke:-Mbona unaonekana unaangalia cheti cha ndoa?
    Mume:-Naangalia kama kuna expire date.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du! Alishamchoka nini!?
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio mwanzo wa zogo.
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana huenda alikuwa anampenda sana hivyo akapatwa na wasi wasi isije kuwa karibia mkataba wa kuwa naye karibu una expire lol!
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo kashachoka mjomba
     
  6. S

    Sweet Mary New Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwanae huyo jamaa kamchoka.
     
  7. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2016
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    !
     
  8. n

    nana1506 Member

    #8
    Jun 12, 2016
    Joined: Jun 9, 2016
    Messages: 20
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hahahahahah anataka apate kipya
     
Loading...