Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheti cha ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Feb 22, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NDOA bana ajabu kweli.
    Ndoa ni kama shule,mara nyingi kabla ya kuingia kwenye ndoa sio rahisi
    kumfahamu mwenzako kwa kila kitu,hasa tabia zake zote.

    Kwa kua ndoa ni kama shule,tunategemea kila siku inavo ongezeka unazidi
    kumuelewa mwenzako zaidi na zaidi,lakini shule hii ni ya ajabu sana.

    Tofauti na shule zingine ambazo unapata CHETI baada ya ku-graduate,..
    shule hii ndiyo pekee ambayo mtu anapewa CHETI wakati ndio kwanza anaanza shule yenyewe.

    Ni nini maana haswa ya cheti cha ndoa?
    Umefuzu nini hadi upewe cheti cha ndoa?

    Je,ukivunja ndoa,ukafunga nyingine,ukavunja tena na tena na tena na tena
    na hatimaye ukawa na vyeti 10,..........Unastahili kutunukiwa cheti kingine kama masters hivi au?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I can calculate motion oa heavenly bodies not the madness of pipo, sijui ni newton au albert einstein alisema.
     
  3. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    au ni jib sahihi
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Awapi,...hii niyako peke yako.
    Newton na Einstein hawakuwahi kujua kiswanglish hata sekunde moja.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huh,good night
    [​IMG]
     
  6. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Cheti cha ndoa ni taratibu tu kuonesha mmefunga ndoa na hakina maana zaidi ya evidence(ushahidi),na kisheria sio kitu cha msingi kama ndoa yenyewe ndio sababu kuna mazingira hata bila hicho cheti mnatambulika kama wanandoa kisheria(kwa mfano customary marriages na hata under the presumption of marriage-hapa nadhani wanasheria watanielewa zaidi).

    Na ukiachana basi hicho cheti cha ndoa hakina thamani zaidi ya ushahidi tu kuwa there was once a marriage..labda sanasana ‘talaka‘ ndio inachukua thamani ya cheti cha ndoa wakati huo.

    Na kwa kuwa cheti cha ndoa sio ndoa bali ni ushahidi tuu hakuna cheti cha uzamivu wala uzamili-haileti maana yoyote wala haiongezi tofauti yoyote!
     
  7. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huwezi pewa talaka kama huna cheti cha ndoa, kwahiyo cheti muhimu sana, ukiwa na cheti rights zako katika ndoa zinakuwa recognised zaidi than presumption of marriage' kumbuka presumption of marriage does not legalise marriage, is still a presumption' can be rebutable. cheti muhimu sana...ingawa ndoa sio shule, ni mtihani, shule iikuwa u-boyfriend na u-girlfriend,
     
  8. j

    joe peters Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    what about pete ya ndoa??
     
  9. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cheti na Pete haina maana kama MOYONI ndoa haipo
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuna zawadi wa kufanya vibaya kama kwenye Holywood huziita.........the Razzie........the worst performing actress or actor is........labda hii itamfaa mhusika......
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I kinda love the way you think!
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Mwenza mzuri kwenye mahusiano atakuwa mwenye PhD au post doc ya ndoa. Huyu anajali na kujijali.

    Usianzishe mahusiano na asiyejua ndoa, hana experience.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utajuaje ana experience?
    Akisha achana na mwingine kisha akakupa CV yake sio?
    Maana kama mwenye experience ni aliye kwenye ndoa huwezi mpata maana
    busy na ndoa yake.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thank you,.............
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huwezi pata vyeti vingi vya ndoa kama uko na ndoa moja kwa mazingira ya kawaida.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye experience ni yupi sasa?
     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    duh, wewe unadhani yupi kama sio mwenye vyeti vingi?

    You will never regret kupata mwenza aliyekwisha olewa kabla.
     
Loading...