Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheti cha kukusaidia usilipe ushuru bandarini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by changman, Sep 14, 2012.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi

    Naomba kuelimishwa kidogo. Nasikia kuna mamlaka za kiserikali wanatoa vyeti maalumu kwa makampuni ili kuyawezesha kuingiza bidhaa nchini bila kutozwa ushuru bandarini, bidhaa mfano magari, matrekta na mashine mbalimbali. Mwenye uelewa huo tuelimishane
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Excemption ya Tanzania Investment Center (TIC) ni Tax incentive ambayo unapata siyo tu kwa kuagiza vogue enje hata bidhaa za ndani .... wanakuondolea VAT .... lazima ujisajili kama mwekezaji
     
  3. c

    changman JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiacha kuwa mwekezaji, ni vigezo gani vingine inabidi uwe navyo ili kupata hiyo certificate?
     
  4. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mwanachama wa C.C.M.
     
  5. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Freemasons.
     
  6. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    taasisi za dini, donor funded project (dfp), watumishi wa serikali kwa mara ya kwanza, diplomatic & diplomatic mission, EPZ & SEZ, hospitals, hotels(kinachoagizwa lazima kiwe kwa matumizi ya hosptal/hotel eg bed, furniture ambulance etc). Kwa haraka nakumbuka hyo list, ina vitu vingi zaidi ya hapo.nikipata muda nita-paste toka EAC-CMA
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,602
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Hebu wanaojua zaidi watujuze! Maana kulikuwa na mkanganyiko kwamba exemption imefutwa. Zamani NGOs zote na taasisi za dini zilikuwa zinapata exemption kila walipotaka kuingiza mizigo kutoka nchi za nje!
     
  8. c

    changman JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee unaweza nitumia hiyo link yenye hizo list?
     
Loading...