Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheti cha degree (mlimani) kikipotea huwa wanatoa kingine?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jinalako, Oct 18, 2012.

  1. j

    jinalako Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHETI CHA DEGREE (MLIMANI) KIKIPOTEA HUWA WANATOA KINGINE?
    na taratibu zikoje?
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    vyuo vyote duniani huwa wanatoa cheti kimoja tu cha original.. Watakupa copy tu kama wana huo utaratibu
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeongea point ndugu yangu. mlimani wanakupa kopi pia, lakini unatakiwa uwe na ripoti ya polisi na transcript..
     
  4. j

    jinalako Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  5. m

    mukuruu Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleee sana jomba transcript ndo unaruhusiwa kurenew almost mara tatu lakn cheti kinatolewa mara moja otherwise utapewa copy bt police verification ni mhimu na kama una haraka nacho andaa kabahasaha kadogo mambo yaende fasta
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je mtu akitumia cheti alicho-scani inaruhusiwa?
     
Loading...