Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chest

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MIGNON, Apr 23, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Flash imepata virus na vimebambwa na avast antivirus.Nimeulizwa viende kwenye chest nami nikajibu ndiyo.Je nitaweza kuyapata haya mafaili tena na kwa njia gani?
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo sio antivirus kabisa,niliiweka nikaipa latest update kuiscan PC inaona moja ya virus ni Avast kuwafuta na yenyewe ikacrash kuitoa OS nayo ikafa! Kazi ni makelele tu huku OS bado inaliwa!!Niko na linux sasa nshaachana na matatizo hayo! Hamia Linux bana
     
  3. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kuna bwana kanishauri mara nyingi hiyo linux lakini sijawaona watu wengi wanaoitumia.Ngoja niicheck kwenye mtandao.
     
Loading...