Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chereko,chereko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msindima, May 22, 2010.

  1. M

    Msindima JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamii forum
    Napenda kuwajulisha kuwa nategemea kufunga harusi mwezi ujao,hivyo mimi nikiwa member wa forum nimeona sio vizuri kuwa kimya bila kuwajulisha wana-jamii.
    Naomba pia mnisamehe kwa kuchelewa kuwahabarisha ni majukumu ya hapa na pale.
    Mungu awabariki,nawakaribisha sana.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,984
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0

    karibu kwenye game mrembo, nakutakia kila la kheri, mchele wapi sasa mami na mie nije nipige vigelegele.....
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante,nitakujulisha soon.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,860
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 48
    Hivi ni kufunga harusi au kufunga ndoa?
    anyway. wewe Msindima ni He au she?
    Hongera sana ndugu yangu, kila la kheri karibu katika ulimwengu wa Ndoa.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,008
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    A slippery of the tonque ni kufunga ndoa then baada ya hapo ndo atakuwa na kashere/harusi/reception.
    Karibu kwenye hili chama la Mr and Mrs.
    Tuko pamoja
     
  6. s

    shwishwi Senior Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana, kaungwe kamwisho kanamajaribu mno usiogope!
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,010
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 113
    Hongera Mzee wa Kivululu
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ni patamu ila pana majaribu yake yataka moyo,karibu sana
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,873
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 63
    Maandalizi mema na kila la kheri kwenye ndoa yako..Hongera!!
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera,muwe mnatuwekea na photos kule kny jukwaa la photos basi...
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera,nakutakia harusi njema na ndoa ya furaha...........msisahau KUSALI.Shetani huwatamani sana wana ndoa ili awavuruge.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,676
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 63
    Wow..hongera sana Msindima kwa hatua hii...tupo pamoja sana

    hebu tuambia harusi itakuwa wapi exactly ili kama tunaweza kukusindikiza tuje,
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hongera ni jambo zuri tupo pamoja na weka wazi ili tuweze kushiriki kwa namna moja au nyingine
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hongera sana na karibu katika kisima cha kuongeza wigo wa uelewa
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,747
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 83
    Karibu sana!

    Huku ni raha mtindo mmoja ilimradi ujue kula na kipofu! teh teh teh
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amekosea kidogo ni kufunga ndoa,

    Hongera sana msindima kwa kuamua kuhalalisha uhusiano wenu, tupe venue tuje tushereheke pamoja nawe!
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok Kaizer,send off pamoja na harusi vitafanyika Arusha.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,151
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Hongera sana Msindima mungu akutangulie katika siku hii muhimu kwako ...
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 113
    Mwenyekiti wa kamati ya maandalizi nawafahamisheni kuwa tukio hili la kihistoria litafanyika ARUSHA

    Kwa anayetaka kuhudhuria anitafute kwa PM.
     

Share This Page