Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheo kikubwa kazi zake ndio kama hizi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIPUMPUSWA, Sep 17, 2011.

  1. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamu wetu wa raisi akiwa katika moja ya majukumu mazito ya kulijenga taifa hili changa.
     

    Attached Files:

    • 01-1.jpg
      01-1.jpg
      File size:
      86.6 KB
      Views:
      273
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Job description?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri nitamwona amekaa na timu yake wakijadili jins ya kumaliza tatizo la umeme kumbe nikushika mkasi lo! Watz 2mekwisha
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kwani ana cheo gani huyo wa kati?
     
  5. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45

    Makamu wa Raisi wa JMT mkuu.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hivi kazi ya makamu wa raisi ni ip?
     
  7. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mkuu kazi zake ni utata kama ilivyo upatikanaji wa cheo/wadhifa huu.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    kazi yake ni kusubiri rais afe,achukue urais
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kufungua vyuo na shule na majengo ya benki ndo kakzi zake huyo
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuhudhuria graduation za Kindergarten!!! yaani huyu baba sijui analipwa hela ya nini!!!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    ni ceremonial leader ka unavo kwenye picha.
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo vyeo visivyo na mbele wala nyuma lakini vinakula kodi ya wananchi.
     
  13. T

    Taso JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anatakiwa a base zaidi kwenye mambo ya Muungano, ya Bara hayamhusu kwa sana.

    Kutakuwa na Makamu wa Rais ambaye atakuwa
    ndiye Msaidizi Mkuu wa Rais kuhusu mambo yote ya Jamhuri ya
    Muungano kwa jumla, na hususan:
    (a) atamsaidia Rais katika kufuatilia utekelezaji wa siku
    hata siku wa Mambo ya Muungano

    Ib. 47
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    kazi nyingine nzuri.......
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi bado yupo!nimeshamsahaaaaau!!
     
  16. C

    Capitani Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekani inaye makamu wa Raisi, lakini wenzetu HAWANA WAZIRI MKUU, Uingereza wanaye waziziri mkuu HAKUNA MAKAMU WA RAISI , nchi zetu kwa kupapalika has za Africa zimeweka wote,makamu na Waziri mkuu ,si ULaaji tu huu angalia jinsi tunavyokimbilia kuomba misaada huko hko kwa wenye serikali ndogo lakini makini. Nchi nyingi za Ulaya mawaziri hazidi 20. angalia nchi za kiafrika mawaziri ututiri 50+ ya nini yoyte. kisingizio kuleta maendeleo karibu na watu sio kweli.Uroho na ulaji tu wa watawala wasiotaka kafanya kazi kwa Taaluma na bidii, bali porojo zamajukwaani tu.

    Muda muafaka wa KATIBA MPYA,huu ueleze waziwazi mahitaji ya wanachi sio kungiwa wanataka hiki ama kile. KWANI VYEO VINGINE havitusaidii kujunga nchi bali hunyonya kodi za wananchi. ipo pia mifano mingi , wakuu wa mikoa wana kazi gani, kwani wakuu wa willaya wangetosheleza, wizara mbalimbali ,makamishina mbalimbali,wakurugunzi mbalimbali,mwakuu wa vitengo,nk nk,viangaliwe upya. mbona nchi tajili hazina utitili huu unaojenga urasimu,isipokuwa nchi za kiswahili tuuuuuuuuu, wana JF angalia hili kama tunawekusaidia ktoa mchango.
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kuwa na Makamu wa rais ni kupoteza fedha...hakuna cha maana anachofanya zaidi ya kutembea tembea.
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndiyo maana watu wanapigana vikumbo kutafuta vyeo!!!!!!!!!!!!! Hiki kidingi kilikuwa choka mbaya kama mpira wa makaratasi lakini sasa uongo kimetengeneza shavu, ila kazi yenyewe ndiyo ya kutembea na mkasi.
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Nasikia ni mtaalamu wa mambo ya Nyuklia! Lakini yote 9 kaja kuambulia kupewa mkasi?? hii sasa basi!
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahahahah mi hoooiiii jamani



     
Loading...