Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge, StarTV na Utaalam wa kisasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Enigma, Jun 12, 2008.

  1. Enigma

    Enigma Senior Member

    #1
    Jun 12, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Bariadi Magharibi Bw. Andrew Chenge ameanza kuandamwa na tetesi nyingine za mambo ambayo endapo yatamnasa kweli basi itakuwa vigumu kwake hata kuendelea na Ubunge wake.

    Vyanzo vya kuaminika vimethibitisha kuwa siku ya Jumanne baada ya kikao cha wabunge wa CCM Bw. Chenge aliomba udhuru wa kurudi ndani ya ukumbi wa Bunge ambao ulikuwa tayari umefungwa. Alifunguliwa na Afisa mmoja wa Bunge ili kwenda kuchukua/kufanya alichotaka kwa dakika chache.

    Seti mbili za Kamera ziliweza kumnasa akijongelea eneo la kiti cha Spika na baadhi ya wabunge ambao majina yao yote tunayo na ambao walishiriki kwa namna moja au nyingine katika kuanguka na kuvunjika kwa serikali ya Waziri Mkuu Lowassa.

    Mojawapo ya seti za Kamera ni zile za Star TV na zile za Usalama wa Bunge. Inadaiwa nakala za tukio hilo tayari lilikopiwa na "wajanja" kabla ya kutoa taarifa kwa uongozi wa Bunge ambao inasemekana wamechukua nakala originals za tukio hilo ili kupitia na kuona nini kimefanyika.

    Kukumbushwa kwa tukio hili kumekuja hasa baada ya mmoja wa wabunge ambao inadaiwa Bw. Chenge aliwatembelea "kupangusa" viti vyao Dr. Harrison kuugua kwa ghafla. Hata hivyo haijulikani kama kuugua kwa Mwakyembe kuna uhusiano wowote ule na "movements" za Chenge siku mbili zilizopita.
    Sasa hivi Dr. Mwakyembe anapumzika nyumbani.

    Japo yawezekana kuwa jambo hili hili halina lolote lakini mlolongo wa matukio kadhaa katika historia ya Tanzania yamekuwa yakiwafanya watu wengi kuwa na wasiwasi sana kuhusu maisha ya wale wanaoonekana kuwajali na kuwatetea na hivyo tetesi zozote za "mkono wa mtu" zinasumbua kweli.

    Kuna kila dalili jambo hili litafahamika masaa machache yajayo kwani inadaiwa kuwa hata kama ni kweli imetokea serikali haiko tayari kuona mmoja wa wabunge anahusishwa na kitu chochote ambacho kimsingi kinaendana na mambo ya uhalifu. Uongozi wa Bunge inadaiwa wanalifuatilia jambo hili kwa kina ili kuwa kujua ukweli ni upi.

    Hata hivyo, yaonekana wazi kuna suala zima la chenge, Star TV na Utaalamu mambo leo ambao wengi wanaufikiria ni "ushirikina" kumbe ni sayansi ya kisasa ya kushughulikia watu.
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda hizo Camera za usalama lakini hilo la Star Tv mmmh ukumbi wa bunge ukifungwa waandishi wote na zana zao wanatoka iweje hizo camera za Star Tv zikabaki open kama CCTV camera?

    I smell something very fishy kwenye bandiko hili....
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhuu!kwa hiyo alikuwa anakwenda kukaga au?mhuu makubwa
     
  4. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    That is another dimension in our politics and war on ufisadi!! Let's hope these are just stories! If proven true, we may have to stone these people. Vikongwe huko Shinyanga na albinos wanaonewa bure. Let's wait and see from this developing and intriguing story!
     
  5. M

    Masaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya makubwa kama tv nazo zinaamini mambo ya ushirikina ambao unapigwa vita tanzania na afrika nzima.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mhh yatasemwa mengi tutumie akili kama ukumbi ulikuwa ushafungwa ina maana hata hao StarTV walikuwa nje na kamera zao.Zilitegwa vipi au zilikuwa nyuma yake zikimfata Andrea??
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa CCM, anayedhulika ni wa CCM na mambo haya yanawahusu wana CCM trust me hakuna litakalo endelea hapa .Umesha sema wewe yameisha.
     
  8. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    UDAKU......
     
  9. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hahahaha,

    Mi nilikuwa naona watu wengine hawasubiri hata Ijumaaa....
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Duh.. Makubwa haya..
     
  11. Enigma

    Enigma Senior Member

    #11
    Jun 12, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muda mfupi kabla ya mafundi wa StarTV kuondoka; haikutokea usiku wa manane. Na anayedhania ni udaku akalaghe bao.... hivi sasa kuna uchunguzi mkali unaendelea hapa. Kwenye kichwa cha habari sikusema utaalamu wa jadi a.k.a ushirikina. Mimi ni nzi sina imani za kishirikina, nafuata uchafu popote ulipo, naishi kwenye uchafu, nakula uchafu.. lakini mwenyewe nina afya. Hili ni kubwa mno hasa mkitoa imani za kishirikina pembeni.
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Jun 12, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    conspiracy...................................................utenzi au utunzi au utungaji.................

    maumivu ya kichwa huanza pooole pole,................
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jun 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    guys... this is as serious as it can get.. there is nothing poisonous than the spirit of revenge that is fueled by political bitterness... haiihitaji ulozi.
     
  14. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2008
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii thread ingeunganishwa na ya Makyembe kuanguka naona ni kitu kimoja
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Tujisenti kweli akilo yako ina akili ? Yaani mada ya Chenge na Mwakyembe ni kitu kimoja yaani hata majina huoni ? hadithi ni moja lakini kila moja ina mazingira tofauti.
     
  16. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is hilarious, the weekend is here!

    LOL!

    Lunyungu easy!
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Awali ulisema hivi;


    Na sasa unasema hivi;

    Hii nayo inahitaji rocket scientist?
     
  18. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ballali kaacha tape (HATUZIONI)....chenge kakamatwa akifanya ushirikina na ikakamatwa kwenye CCTV na camera za startv (TAPE STILL HATUZIONI)....let that propaganda season begin !
     
  19. M

    Masatu JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapoo.. hapoo, hapo sasa!!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jun 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    miye yangu macho.. habari za mwanzo mara nyingi ziko very sketchy... tusubiri hivyo vitu...
     
Loading...