Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chenge na mramba!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jogi, Nov 2, 2010.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    Tunaomba walio na mamlaka wawanyang"anye pasi za kusafiria kwani tuna mashtaka nao,
    tunataka kumfilisi na kumlisha nyasi mr mramba, chenge tumfilisi vijisenti na kumcharaza bakora kwa kutuaibisha machoni pa jamii ya kimataifa.
     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni issue ya kusikitisha na mtu mnafiki utamjuatu.hebu ona leo jk kaagiza jamaa yao mramba apelekwe kisutu mahakamani hadi comedy wameitwa kuigiza, hapo anajishaou kwa wahisani ili wamwage euro, dola,paundi na kadhia akijidai anapambana na mafisadi.wakati wa kura kaonekana akiwanadi kuwa nmramba ni mtu safi.tena chenge yeye kaonekana saaafi hadfi ni mwenyekiti wa kamati ya maadili ya chama chao!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Punguza jazba kijana ila kwa Mramba atakuwa Kenya si unajua kule Rombo Kenya waenda kwa mguu
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    si jazba kaka, anatakiwa ku-test ladha ya nyasi, si vinginevyo.
    kilicho kizuri zaidi ni kuwa watetezi wa kiwira sasa wanapungua, hawana nguvu mbele ya wapiganaji wenye silaha za ukweli (akili) waliotumwa na nguvu za wananchi.
    Peeeeeeeeooooooooppppppppllllllllllleeeeeeeesssssssss ........
     
  5. B

    Bumela Senior Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba uthibisho kama Mzee wa vijisent nae kaangukia pua.
     
Loading...