Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge lazima alindwe - anazisetiri awamu tatu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Oct 4, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Oct 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Anazisetiri awamu za Mwinyi, Mkapa na Kikwete - ni kama vile anazo funguo za strong room kwenye benki zinakotunzwa nyaraka nyeti za CCM na serikali yake.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Na TAKUKURU lakini si na SFO.
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu this is all dirty politics. Time will tell.
     
Loading...