Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge kujivua gamba leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - According to the datas, Chenge ameachia ngazi rasmi leo ndani ya CC inayoendelea sasa hivi Dodoma!



    Willie @ NYC, USA.
     
  2. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa ccm imekwisha kama ni kweli,hivi amebaki mwanasheria gani? Huko kwa mtazamo wa wananchi nisahihi kabisa ila kwa ccm ni kifo kikubwa,wasifanya mambo kufuata mkubwa maana kubwa lao halitoki linaendelea kutafuna kama vp? Naye actp dwn bac
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wa nch n ln naye!
     
  4. e

    elly1978 Senior Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi ubunge?
     
  5. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vip kajitoa na Ubunge au ni uNEC tu?
     
  6. escober

    escober JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hilo lina manufaa gani kwa taifa letu. i just thought the man has returned all that he has stole from us and he is serving 30 years in jail.
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    democracia ya kweli ya vyama vingi itapatikana siku ya matanga ya ccm. kujivua magamba kuna mengine yanakuwa.let c if it will work
     
  8. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tunataka na JK naye ajivue gamba pamoja na orodha ya mafisadi wakuu 11 (list of shame ya Mwembe Yanga).
    Huo ni usanii kutaka kutudanganya...mbona tangu Rostam aachie ngazi hali haibadiliki? Mafuta waisema yatashuku bei yanazidi kupaa, sukari bei usitaje, na mwezi wa Ramadhani unaanza dk yoyote kuanzia sasa mambo yanazidi... wasitudanganye hao
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watamuweka werema
    <br />
    <br />
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani ataitetea Serikali ya JK na Kesi hizo za Kimataifa?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jimbo lipo wazi, hesabu za wabunge wa chadema 48 + 4 =52. Igunga, Bariadi, Monduli na Arumeru Mash.
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona hiyo haisaidii chama chote cha magamba kiachie ngazi wanawaonea tu na si vinginevyo makima hao.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Will, his abdication, ameliorate the current power crisis anyways? At this point of time, people need to be assured about the country's future economic health rather than constantly hearing about political stories.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huyo mzee alivomlafi wa madaraka sisdhani kama atautema ubunge.
     
  15. msani

    msani JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nadhani kama amejivua gamba kinachofuatia ni kushitakiwa na kurudisha mali za taifa hili maana naona kama kuachia ngazi ndo imekuwa fashion ya kusamehewa mabaya ambayo yamekufanya uachie ngazi,wasiposhitakiwa basi wananchi wataaamua
     
  16. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kujivua gamba bila kushtakiwa hakuna maana.
     
  17. msani

    msani JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nadhani kama amejivua gamba kinachofuatia ni kushitakiwa na kurudisha mali za taifa hili maana naona kama kuachia ngazi ndo imekuwa fashion ya kusamehewa mabaya ambayo yamekufanya uachie ngazi,wasiposhitakiwa basi wananchi wataaamua
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM sasa wanagawana fito walizokuwa wakiambiwa na kiranja wao wa ufisadi(kikwete) wasizigombee kwa kuwa walikuwa wanajenga nyumba moja.

    Ma-revolutionists tupo tayari kwa mabadiliko.

    Gawaneni hizo fito. Mkimaliza mtuambie ama msipotuambia tutajua tu.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama kweli itakuwa njema ila EL nae sasa si aende!
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kujiondoa CC, NEC au hata kuachia Ubunge bila kurudisha hela waliyoiba, haisaidii chochote. Hii nchi hiko ICU. We need a very strong person who can make noticable changes.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...