Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge huru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Dec 29, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimepata tetesi kutoka e-group moja kwamba Chenge amhukumiwa miaka mitatu jela au faini ya 700,000 pesa ya tanzania (which is less that $500)

    Je ni kweli? na kama ni kweli hii ina maana gani kwake kama Mbunge na watu wa bariadi?

    Is the hukumu fair?

    Acid
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau tupe habari lkn kama ni kweli basi amepoteza sifa ya kuwa mbunge
     
  3. The Good

    The Good Senior Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mzee tunapaswa kufahamu Chenge alikuwa anakabiliwa na kesi ya usalama barabarani (Traffic case) na siyo mauaji. Hizo kesi adhabu ndio kama hiyo. kwa hiyo suala la fair or not silioni ila nnachojua hata ungekuwa wewe ungepata adhabu kama hiyo aliyopewa chenge.
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red ina maana ametoa faini ingekuwa na mchezo ungekuwa umekwisha, atatoa fani na kundelea na ufisadi wake
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hhahahaha


    miaka mitatu haina thamani ya hizo laki 7
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    jamaa kalipa laki saba.......
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Bariadi Mashariki na aliyewahi kuwa Waziri wa Sheria, Mhe. Andrew Chenge, leo asubuhi ametiwa hatiani na Hakimu wa Mahakama ya Kinondoni kwa makosa manne ya barabarabi, yakiwemo ya mauaji ya wasichana wawili aliowagonga kwa gari alilokuwa akiendesha na kuwaua, Machi 27, 2009, jijini Dar es salaam. Chenge ametiwa hatiani kwa makosa manne ya Kusababisha vifo vya wasichana wawili, Kugonga Bajaji, Kuendesha gari kwa uzembe na kuendesha gari isiyokuwa na Bima. Makosa yote hayo amepigwa faini ya shilingi za Kitanzania laki saba! (700,000/=) na amelipa. :angry:

    Source: /www.globalpublishers.info/profiles/blogs/chenge-atiwa-hatiani-apigwa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Laki saba si analipa tu hapohapo halafu anaendelea kutafuta wasichana wengine wa kuwaua
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Alitakiwa vyote kwa pamoja!!Kifungo cha miaka 3,nafaini ya laki 7.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Thats the fact as sadly as it may be............. Sad enough the guy will carry on being MP... to him even that Fine is nothing to him. Very Sad kiuungwana inabidi awalipe familia na cost zote kama kuna watoto kwenda shule basi awasomeshe pia. This is very Sad sometimes inabidi tuweke sheria pembeni na common sense itumike
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thannks, so he is free to continue serving bariadi and CCM

    Thanks wakuu
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    thanks bro...!!!!! the verdict is he was found guilty of the traffic offenses.... je traffic offense inaweza kudisqualify kuwa mbunge...? au traffic offenses ni tofauti na criminal offense..? je criminal offenses pekee ndio zinazo disqualify from being a clean leader..? naomba clarifications mana JF
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Adhabu nyingine haza lengo la kumkomesha mshtakiwa.
    Kwanini asingepewa adhabu ya kulipa bilioni saba ili aende jela?
    This country bwana!!!!!
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu upo right.... kisheria aggrieved family inabidi wafungue kesi ya madai dhidi ya chenge for remedies and compasation...
     
  16. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu Kuna wapuuzi Bado wanapinga kuwa na Katiba mpya..........shame on them!!!!!! Stupid.....Hivi kweli kwa makosa haya mtu analipa tuu faini!!:hungry:.... hata kama ingekuwa 20M..........Hizi sheria zetu zilizopitwa na wakati.......ujinga mtupu!!!!!
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadokezwa na jamaa aliyekaribu na familia ya Mh. Chenge kuwa alishaambiwa hukumu itakuwaje so alikuwa na cash mkononi!!
     
  18. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Bariadi wana mbunge batili!
     
  19. n

    njemba fulani Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes its very sad mkuu but ndio hukumu ya kisheria kulingana na kosa, dawa ni kuangalia uwezekano wa kubadilishwa kwa sheria zisizo na mantiki
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    "Justice is not fair,it is what seem to be reasonable"
     
Loading...