Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge -Hastahili Mapanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Jun 18, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Huko kwetu Usukumani, Uchawi na dalili zake, hupewa adahabu ya kimya -kimya. Mapanga! Naomba Chenge arudishwe Shinyanga ili safari hii asipokelewe kwa sifa, bali kukatwa mapanga. Au atahama?

    Nasubiri wapambe wake wampokee tena kwa shangwe.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...