Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge found guilty of accident

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cray, Dec 30, 2010.

  1. c

    cray Senior Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatimaye Mahakama imemkuta Chenge kua na hatia ya kuua watu watatu baada ya kuwagonga na gari lake alilokua akiliendesha.
    Je naomba mchango wenu, Kwakuzingatia adhabu aliyopewa na mahakama kulipa faini 700,000Tsh au kwenda jela miaka mitatu, Je mtuhumiwa anaweza kuruhusiwa kugombea nafasi yeyote katika ngazi yoyote ile? Je kwakua amekutwa na hatia, bado anaweza endelea na nafasi aliyonayo?
     
Loading...