Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge bado hujasafika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Feb 14, 2011.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa ya kujisafisha kwako bado inawalakini sisi watanzania ili uwe msafi pamoja na yote na taarifa kuwa ushaidi umeshindwa kubaini kama ulihusika,tunachohitaji ni kupata taarifa kamili ya kipato chako ulipokuwa mtumishi wa umma,matumizi yako,mali zako ulizonazo katika hayo yote pamoja na mapato mengine halali,Je ulikuwa na uwezo wa kuweka ziada ya vijisenti vyoko hivyo kisiwani na kwa nini usiweke hapa kwenu?usipo fafanua kwa kina bado wewe si msafi kabisa.
     
  2. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Chenge anadhani watu ni wajinga. Usione kunyamaza watu tunajua ukweli. Subiri siku ikifika kama sio wewe watoto wako watalipa hela za walalahoi. Hela zilizokisiwani ulizipataje kwa mshahara wako na huna biashara yoyote. Mungu hamfichi mnafiki.
    Kwa heri chenge wadanganye wadanganyika, sio mungu
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    taarifa hiyo ameitoa wapi?
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo si Chenge, tatizo ni waandishi wa habari wa bongo. Ebu tujiulize, je alipo wahutumbia aliwapa ushahidi wowote kutoka kwa hao waliokuwa wanamchunguza unaosema wazi ya kuwa hawakubaini kosa lolote linalomhusu? Je hicho kitengo cha upelelezi wa makosa makubwa cha uingereza, hiyo kauli waliitoa lini? Mtu akipitia hukumu iliyotolewa huko uingereza juu ya suala hilo inaonekana wazi kwamba kitengo hicho kilidhibitisha kililipa malipo ya kamishna kupitia offshore accounts ili kurahisisha ulipaji wa mrungula kwa maafisa wa Tanzania waliofanikisha upatikanaji wa tenda hiyo.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haswaa! Waandishi hao walioitwa walikuwa wameshapewa chao. Huyu bwana anajitahidi kujisafisha haraka haraka kwa ajili ya uchaguzi wa CCM mwaka kesho. Lakini ukweli ni kwamba huyu bwana hajijui ni mchafu kiasi gani na hajui kwamba hakuna kiwango cha maji, sabuni na manukato vinavyoweza kuondoa uozo anaotembea nao. HATUDANGANYIKI!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mbona hii njemaba inatumia nguvu sana kujisafisha? Shida nini hasa au anataka nini zaidi? Mbona alikimbia maswali ya waandishi!
     
  7. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanini Chenge ajitangazie usafi, why not let the ones who accused him say that he is clean? What does he want anyways?
     
Loading...