Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge ashikiliwa polisi kwa ajali ya gari iliyosababisha vifo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 27, 2009.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana JF -- kuna habari kwamba yule Bwana wa Vijisenti, Andrew Chenge anashikiliwa na polisi kituo cha Oysterbay kwa kuua watu wawili kwa kugonga Bajaj. Habari zaidi bado hazijapatikana. Tafadhali fuatilieni habari hizi.

    [​IMG]
    Gari la Chenge lililosababisha ajali

    [​IMG]
    Bajaj iliyongongwa na Chenge na kusababisha vifo
     
    Last edited by a moderator: Apr 1, 2009
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Amefuata nyayo za Dito!!!???.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Ni tetesi au umesha-confirm?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari zaidi zinasema hakuua kwa risasi, bali aligonga Bajaj na kuua watu wawili, na Kova ataongea na waandishi asubuhi hii saa 5.
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unategemea nini?

    Nchi haina Uongozi.

    Viongozi wote wanaogopana. Wote wanamaovu. ...

    Hakuna wa kusimama na kukemea. Anaogopa watarudisha majibu!

    SO?

    Kila mtu ni kiongozi.

    Polisi anasimama popote anaua!

    Kila mtu ni mwana siasa...atafanya anachofanya..atafanywa nini? Kwani wao wamefanywa nini?

    Kila mtu anaita vyombo vya habari ...anabwabwajika ..iwe hovyo au with sense. Kila mtu ni kiongozi...Tena ajiona wa kutukuka!!

    Kila mtu ni kiongozi na kila mtu anaweza kuchukua sheria na kuitumia anvyotaka.Hakuna kkiogozi mwanye ujasiri wa Ukweli na haki..

    Mkuu wa wilaya....Mwalimu mkuuu...Balozi....Kibaka....All is just hopelesss!!

    Kwanini Chenge asifanye alivyofanya? Haswa Chenge? why not?

    Ujeuri unaonyeshwa na wengine umefanyiwa nini? Kwani yeye hana jeuri? Kwani jeuri ya Kagoda imefanywa nini? Kwani jeuri ya mitambo ya umeme etc imefanywa nini?

    Kwani yeye hana jeuri? Just shoot!!!!

    Nchi imekuwa ya kuchezewa na kila mtu sasa!!!

    Ni mpaka Viongozi watakapo ondoa DHIHAKA na USWAHIBA na kufanya kazi tuliyowapa ...ndipo tanzania itarudi kwenye mstari...vinginevyo....?...Unaweza kubunia!!!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah kumbe ajali!! Utamu wote ushapotea . Aksante anyway.

    Alikuwa anaendesha yeye personally au driver?
     
  7. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!
     
  8. R

    REOLASTON Member

    #8
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sheria si itapindishwa tuuuu!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ah!!!

    Ni ajaliiiiiii!!!! So post yangu isingekuwa hivyo!!!
     
  10. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa hajawapiga risasi, je bado yupo mikononi mwa polisi?
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Kesi ndogo hiyoo kwanza atasema sikuwa naendesha mimi.....atapelekwa driver dak 20 atatolewa mahakamani dhamanaa....baada mwezii anapigwa fine mchezo umeisha
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Balaa zimeanza kumwandama.
    Safari ndeeefu ya chenge ktk vyombo vya sheria itaanza sooon.
    patience wakulu tuone yatakayojiri
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ni kweli yuko kituoni oysterbay na waandishi wa habari kibao wako pale wanasubiri apelekwe kwa pilato.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haijulikani alikuwa katika mwendo gani wakati tukio hilo linatendeka na muda gani kama ni asubuhi hii ni njia gani hiyo inayopitisha magari ya kasi hivyo mpaka kusababusha maafa hayo -- lakini bado kuna suala la usalama wa abiria wanaobebwa na hizi majaj kwa siku za karibuni kumetokea habari nyingi za bajaj kugongwa au kuacha njia kutokana na ipepo mkali mfano mzuri ni ile njia ya afrikana kwenda whitesands na jangwani kule kila mara ni ajari za majaj na piki piki
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anaendesha yeye mwenyewe. Ajali ilitokea jana usiku na aligonga bajaji kwa nyuma na kuiburuza umbali mrefu kidogo kiasi cha kuwezakupoteza maisha ya wasichana wawili. Anatarajiwa kufikishwa mahakama ya kinondoni.

    Kesi yake inasubiri wakuu wa police kutokana na wadhifa wake serikalini. Ilikuwa saa tisa usiku wa kuamkia leo asubuhi.
     
  16. N

    NTIRU Member

    #16
    Mar 27, 2009
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni ajali, basi bahati mbaya. Ajali haina kinga. Sidhani kama ataweza kumgonga mtu kwa makusudi pamoja na jeuri aliyo nayo!! Tuwape pole wafiwa na kuwaombea furaha ya milele waliofariki. Hata Vijisenti tumpe pole kwa yaliyompata. Huo ndiyo uungwana.
     
  17. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni!!!
    Sasa hapo mahakama ina kazi yule Mallya alikuwa hana leseni hakuna aliyemwona akiendesha gari lililomwua CHACHA Wangwe,,amekula mvua tatu. Vijisenti Mungu ana mpango mahsusi nae sasa anaitia serikali ya Mkwere majaribuni! SFO walisema amekula rushwa yeye na Dr. Idris Rashid! Kikwete akamwamuru DPP kijana wa Chenge Asiwashitaki sasa hili la ajali ni Mungu anataka angalau Chenge alale Keko kama ishara lakini e bwana wee ataachiwa tu . Hata marehemu Ditto aliyekuwa Mshenga wa JK alitolewa kwa mbinde lakini Sir God akamchukua!!!! Hizo Bajaji zimeruhusiwa na Bunge kwa shinikizo la mafisadi wa Kihindi zitachinja kinoma sijui wataongeza matuta. Kule Nigeria waliruhusu pikipiki jana niliona polisi wakizikamata kwani hawavai HELmets na zimewaua wanigeria kibao inakimbizana na HIV aids kwa kua !!wao badala ya kujenga barabara za juu kama Afrika kusini na ulaya wakaruhusu pikipiki ziwahishe watu ahera. Watanzania kwa kuiga rikshaw za kihindi tutakwisha. Hao madereva hata leseni hawana sasa sijui wataandika ubavuni wapi? Tungojee ya Vijisenti as they develop!!
     
  18. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #18
    Mar 27, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeeeh Mungu Ibariki Tanzania tuepushe na maadui dhidi yetu ili JF idumu tuzidi kuwajua watanzania walivyo wakarimu na moyo wa upendo, asante baba kwa jina takatifu nawasilisha sala yangu.

    Polesa sana ndugu Chenge, pamoja na ufisadi ulionao hili ni tatizo la kawaida na linaweza kumpata yeyote ambaye ni mdau kweny vyombo vya moto.
    Mwenyezi Mungu zilaze roho za marehemu mahalai pema peponi, utupe moyo wa kujipa tahadhari, wape hekima viongozi wetu watambue usafiri wa bajaj na piki piki si salama wakati wa usiku na hata hao wanaoendesha vyombo hivyo sio madereva waliofuzu
     
  19. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balaa hiyo imeanza? sasa saa tisa za usiku alikuwa anatoka wapi mzee wa visenti au ndio kwenye vikao vya mafisadi? Ila ana vijisenti ataachiwa tu hata kama ana kosa. Wamempima kilevi kwenye damu wakati huo. Itaambiwa bajaji imemgonga. Gonga wewe uone?
     
  20. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    TISA UCKU??? LAZIMA ALITOKA KWA MGANGA HUYO, ushahidi tosha hata bungeni ucku alikuwa yeye akimwaga upupu ...
     
Loading...