Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge aongezewa shitaka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mpita Njia, Apr 30, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mods, mukiona inafaa muiunganishe na thread ile kuu.

    waendesha mashitaka leo wameongeza shitaka la kuendesha gari lisilokuwa na bima katika mashitaka yanayomkabili Chenge kwenye ile kesi yake ya kuua watu wawili aliowagonga katika Bajaj.
    Pia, Majid Gharib, yule mmiliki wa bajaj ambaye alikimbia, naye ameongezwa kwenye kesi hiyo
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majid Gharib, yule mmiliki wa bajaj anakosa gani huyu?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameshitakiwa kwa kushindwa kutunza kumbukumbu za dereva wake
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia unaweza kubuni kuwa Chenge huenda akakwepeshwa na mauaji na kuhukumiwa kwa hili la kuendesha gari bila ya bima na yule mmiliki wa Bajaji kutolewa kafara.
     
  5. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du kumbe nalo ni kosa????
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    yule dereva anashtakiwa kwa kuokoa maisha yake kwa kuruka kutoka kwenye chombo alipoona hana njia ya kukwepa mbogo aliyecharuka.
    ina maana angefariki kwenye ajali pasingekuwa na tuhuma dhidi yake. unajua ajali kama ile mtu unapagawa na inabidi kujihami sana kwani kama angepatikana nadhan mheshimiwa asingekuwa na kesi kubwa sana maana dereva wa bajaji angesulubika kirahisi mno.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mwiba, Huo ndio muelekeo wa kesi, wewe sheria za bongo huzifahamu?????
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kosa pia!

    BWT....Hiyo avatar yako......? & Location......?....Du mkuu umeamua kabisa?
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kuliko kuzugana kila siku, Chenge wamwachie tuu ili aendelee na majukumu yake kama Mwenyekiti wa Kamati ya Maadili ya Chama kitukufu na kama kuna uwezekano arudishiwe ule wadhifa wake wa Mwanasheria Mkuu wa Serikali maana toka aondoke ofisi ile Michongo imepungua na visenti havipatikani kwa wingi.
    Sh..xyz taip...
     
  10. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe....
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa asiye fuatilia mwenendo wa siasa za jamuhuri ya Danganyika atashtushwa na hili. Sisi wengine tuliisha acha lipite kama mengine mengi (mazito zaidi) yalivyopita. Sioni umuhimu wa kupoteza muda wa mahakimu kwa huyu mhe. vijicenti (wakati mwisho wa hili unajulikana), nawasihi mahakimu waendelee kusikiliza na kuhukumu kesi za walalahoi kuibiana vijisimu kariakoo na mbagala!

    Huyu ndiye mwenyekiti kamati ya maadili wa CCM, vioja vitupu!!

    CCM nambari one
     
  12. b

    babalynn Member

    #12
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, Bongo ni nchi nzuri sana.... hivi kesi kama hii ingemkuta mshkaji tu wa street angekuwa wapi saa hizi? Haya mambo kuna haja ya kutoyafuatilia kabisa maana saa zingine roho inauma mno inatamani ipasuke! Hapa tayari mchongo unachorwa na mzee atahukumiwa kulipa fine kwa kuendesha gari bila bima na kufungiwa leseni miezi miwili, kwisha kazi! Kwa sasa habari kuwa alikuwa amelewa hazisemwi tena, any way tunamuachia Mungu maana nae ana majibu yake, kesi ya Dito iligeuzwa ikawa bila kukusudia ili hukumu iwe kifungo cha nje lakini Mungu nadhani alichoka na ujinga huu.......
     
  13. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha, nafikiri anakimbia kujibu shitaka la kwanini aliweza kumuajiri mtu ambaye hana leseni na ndio maana dereva aliamua kutoweka baada ya tukio (mawazo yangu tuu)
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Mungu atamhukumu, Ditopile yuko wapi?? RIP Ditopile
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Chenge amrudie Mungu wake maana nina uhakika hawa mafisadi 10 yrs back hawakuwa hata na 2mil bank wamekwapua miaka hii hii...watubu,warudise pesa zote,watubu na washitakiwe mimi jamani inaniuma sana sana nashangaa hv usalama na jeshi hawapo??
     
  16. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    SWALI LA MUHIMU: Kwanini awali shitaka hili halikuwepo, na wakati lilijulikana wazi. Na nini kimewafanya waliongeze sasa shitaka hilo licha ya kuwa lilipigiwa kelele na ndugu?
    Hapa ndipo siri ya kesi imejificha tukibaini kilichowaogopesha kilikuwa nini tunaweza kubashiri pia kesi itaisha vipi/
     
    Last edited: May 1, 2009
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mdogo wangu alikaa keko wiki 2,mwendesha pikipiki alimgonga ubavuni mwa gari na kuumia vibaya,kesho yake mahakamani wakadai hali ya mwenye pikipiki ni mbaya kwahiyo asipewe dhamana.
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mjadala huu wote wa nini?
    Hamjui kwamba viongozi mliowachagua si Chenge pekee bali nina maanisha wote mliowachagua kama viongozi wenu( hapana nina maana watawala wenu) at the same time mmewapa tiketi ya kuwaueni, tena kuua yeyote kwa namna yeyote bila kesi?
    Hadi pale wadanganyika tutakapokuwa tumejua kuwa tuko katika utawala mbovu sana tangu uhuru yaani utawala usiokuwa wa sheria kwa wakubwa lakini ni washeria kwa wadogo, hapo tutakapokuwa tumeamka katika usingizi huo, hapatatokea uvunjifu wa sheria wa viongozi wetu kwa dharau kubwa kama ninayoiona sasa hivi.
    Lakini wasubiri tu iko siku watu wanachoka na mbaya inakuwa mbaya.
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sawa lakini wanapaswa kuelewa kuna nchi wanapaswa kuiongoza na watu wa kuwatumikia, ile ole wao siku isiyo na jina inakuja, wala haiko mbali!
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siku akijaribu kuua ndugu yangu sikubali mambo ya kusafirisha maiti wala pesa ila nami namvaa mbaya iwe mbaya. Tena sintajali ni nani na ana wadhifa gani. Lazima nimuwinde nijilipize kisasiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wamezoea sana sasa. Tena wameifanya fashion
     
Loading...