Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge anamiliki majumba 9 ya kifahari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Aug 1, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Ana magari madogo 9 malori scania 2 mabilioni ya fedha benki mbalimbali,ana hisa ktk kampuni kubwa 9.source gazeti dira ya mtanzania leo
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata Jengo La TaKUKURU dodoma ni lake.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni nini?

    Nini cha kujadili hapo?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ana ghorofa moja ya maana Mwanza maeneo ya Isamilo
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watanzania bana! mwacheni na hela zake
     
  6. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hii ni taarifa, yaani tunajuzana tu. Lkn hata kujadili tunaweza. Chenge amekuwa mtumishi wa umma, amepata wapi huo utajiri? Siyo mfanya biashara. Je hili halifai kujadili??
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    Duuu ingekuwa china angekiona cha mtemakuni,
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    BONGOLALA alipaswa kuanzisha udadisi huo!
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama kulikuwa na tatizo lolote lile ambalo lingemuweka hatiani kirahisi basi
    • kwa uzoefu wake wa sheria na wanasheria wake
    • Kwa muda ambao serikali imemuacha akitanua
    Atakuwa kisharekebisha document zote na kishajipanga kwa majibu . Kifupi muda aliopewa ameshapoteza ushaidi au kufanya ushahidi kuwa mgumu zaidi kwa upande wa mashtaka.

    Mfano vile vijisenti alivyomiliki kule majuu alisema ni vya NGO. nani alihoji au kuchunguza kujua ni NGO gani iko wapi na inafanya nini?.....

    JK ataendela kucheza sarakasi nakina mramba, . Cheo cha AG alichokamata chenge kinatosha kuwa kinga kubwa kwake.( Anajua mengi..) kama vile cheo cha Rais, PM vilivyo kinga no matter madudu mtu aliyofanya.
     
  10. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />


    Chenge is a public figure and servant,anapokuwa na ukwasi wa kupitiliza lazima wananchi wahoji tena ni haki na wajibu wao kudadisi utajiri wa watumishi waliopewa majukumu ya kufanya kazi za wananchi.

    Kiongozi anayejilimbikizia mali,mbadhirifu, mwizi,malaya, mzembe na mtenda maovu mengine ni adui wa wananchi na mvunjaji wa katiba ya jamhuri na sheria za maadili ya umma!
     
  11. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simuungi mkono Chenge katika zile tuhuma zake, lakini sikubaliani katu na nyie mnaotaka kutuaminisha kuwa mtumishi wa umma haruhusiwi kuwa na mali. Kwa hiyo ni wafanyabiashara tu ndio wanaopaswa kuwa na mali, sisi wengine hapana? Nakataa nakataa nakataa!
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    alilipwa mafao sh 250M tuu!jee huo utajiri kapata wapi?
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Tatizo sio umiliki wa mali tatizo je wanafuta sheria na taratibu. Mfano fuatilia mali walizonazo vigogo lafu alnagalia na zile ziliondikishwa wenye daftari la tume ya maadili ya viongozi........

    Wengine wnaaunganisha unganisha kampuni kuficha ID zao nyuma ya mgongo wa familia au watoto. Lakini kwa unchunguzi makini mtu unajua something is wrong somewhere
    .

    Sasa kama mtu ana mali halali kwa nini hasemi nina accunt yenye US $ kadhaa iko uswisi au US au UK? Au Tanzania tuna matajiri wengine wanasahu hadi asset zao? Binafsi siwezi kushangaa kusikia jibu kama hili kuwa siku najaza nilisahau baadhi ya mali zangu
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Siungi mkono utajiri wake, nataka tufahamu kwamba huyu Bwana ni Mwanasheria na ni Wakili pia (Si aliwahi kutajwa kuiwakilisha Dowans katika madai fulani miezi miwili mitatu hivi iliyopita?), hivi huko kwenye Uwakili halipwi kitu chochote?

    Sijasoma hiyo habari huko kwenye source yake lakini sina shaka kuwa haina uchambuzi wa kutosha.
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Maadili ya Utumishi wa Umma! Hivi bado yanazingatiwa kweli? anayeyavunja anachukuliwa hatua gani vile?
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nadhani humjui Chenge. Chenge ni tajiri toka baba yake. Baba yake alikuwa na Ng'ombe wengi kuliko Mtanzania mwingine yoyote yule, inawezekana kabisa kuwa alikuwa ni mtu mwenye Ng'ombe wengi katika Afrika.
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    same story tunaambiwa kuhusu baba'ke lowassa,..ng'ombe,ng'ombe,ng'ombe...kwa hiyo ndo kusema aliuza ng'ombe wote akapata hizo billions??you sound like lowassa!!say it ain't so!!!!
     
  18. T

    The Priest JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Flora hiyo avatar yako inatia kichefuchefu,em itoe bwana,ila kama ni bibi yako iache
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe nae mwekezaji hongera mzee Chenge
     
  20. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chenge bwana..hayo yote bado kaviita vijisenti tu..wakati mimi hapa buku ya kula leo mchana sijui wapi nitapata ila poa tu hii ndio tz bwana
     
Loading...