Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge alivyotinga kwa pilato leo katika pich

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Dec 29, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Mhe. mbunge, Andrew Chenge, akiwasili katika Mahakaman ya Kinondoni leo asubuhi kusikiliza hukumu yake.[​IMG]Umati uliokuwa ukifutilia hatima ya Chenge uliokuwepo mahakamani hapo asubuhi.
    [​IMG]Chenge akijitapa kiutani kuwa yeye ndiye ┬ôRais wa Afrika┬ö wakati akisubiri kusomewa hukumu. Kulia ni wakili wake, Simon Mponda.
    [​IMG]Mke wa Chenge, Tina Chenge, (kulia) na ndugu zake, wakichekelea baada ya hukumu kutolewa.
    [​IMG]Chenge akipongezana na mkewe baada ya hukumu.
    [​IMG]Mke wa Chenge na ndugu wengine wakihesabu pesa kwa ajili kulipa faini.
    [​IMG]Chenge na mkewe wakiondoka mahakamani hapo baada ya kesi kumalizika.

    Awali, MBUNGE huyo wa Jimbo la Bariadi (CCM), alitiwa hatiani na Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni jijini Dar es Salaam kwa makosa manne, mawili yakiwa ya uzembe, mauaji na kuendesha gari lisilokuwa na bima na kuhukumiwa kulipa faini ya shilingi laki saba
    baada ya kupatikana na hatia kwa makosa yote au kwenda jela mwaka mmoja
    kwa kila kosa. Baada ya hakimu aliyekuwa akiendesha kesi hiyo, Kwey
    Lusema, kutoa hukumu hiyo, upande wa mshitakiwa ulijikusanya na kulipa
    faini hiyo na kuondoka na ndugu yao.
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Chenge akijitapa kiutani kuwa yeye ndiye "Rais wa Afrika" wakati akisubiri kusomewa hukumu. Kulia ni wakili wake, Simon Mponda.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    haya bana
     
  4. k

    kituro Senior Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeli kodi zetu zinatumika wapendavyo kutunyanyasa!.
    lakini watu kama hawa wanajisikiaje kuona sheria kwao hazifuati mkondo wake?. wezi wa kuku wanafungwa miaka kibao!, babu seya kubambikiziwa kesi ya kubaka imemgharimu yeye na familia yake jela miaka yake yote atakayopenda mnyazi MUNGU aishi je hii ni sawa?.
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ipo cku watajaribu kupinda sheria kamakawaida itagoma god is watching them give them tme
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watu wote hao mahakamani, wengi mno ina maana hawana kazi nyingine ya kufanya zaidi ya kwenda kumtazama fisadi Kenge, ama kweli huyu jamaa ni maarufu
     
  7. v

    vicenttemu Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana umaarufu gani huyu. Watz si hawana mambo ya kufanya, watashinda hapo na njaa, na hata hawajanywa chai. It's Stupidity!
     
Loading...