Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge alijua hukumu yake kabla?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katitu, Dec 29, 2010.

  1. k

    katitu Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasema hivyo haiwezekani mtu alipe faini papo kwa papo kama hangejua nini kitakachoendelea.
     
  2. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani faini ilikuwa bei gani babuu
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wanatembea na chequrbooks mifukoni mazee. pia na banks zote wanawekwa watu standby kuchota hela yoyote itakayotakwa na cour. afterall court sansana ikukandaniza ni vijisenti tu, hakuna fine ya kumletea tumbo la kuhara mtu kama chenge katika mahakama zetu.

    hivi hukumu yake imesomwa ? kahukumiwa hiyo fine au hiyo fine ni ya nini?
     
  4. k

    katitu Senior Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hukumu imetolewa ktk mahakama ya kinondoni.fine ni jela mwaka moja au kulipa vijisenti vya tanzania laki saba.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama seria imefuatwa, hakuna shida. ila sijui kama kutiwa hatiani kwa kosa la jinai kutakuwa na consequenses gani hasa kwenye ubunge wake. mtujuze jamani mnaofahamu
     
  6. k

    katitu Senior Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna consequences zozote ndo maana baada ya kutolewa hukumu alijawa na furaha kama kawaida.he has lost nothing.ataendelea kupeta tu.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa mlitaka faini ya laki saba Chenge asubiri mpaka baada ya wiki ndo ailipe?

    Si ni kiasi cha pesa anachotembea nacho mfukoni tu hicho.
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hukumu ni miaka 3 au faini ya Tsh 700, 000/= Mi nataka kujua tu jamani, hivi alternative ya miaka 3 ni 700,000 tu au sheria ikoje hapo, maana duh!
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Atapetaje wakati ametiwa hatiani (convicted)?
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ndio Tanzania kiongozi!
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Laki ngapi?? Sabaaaaaa!!!

    Laki saba Vs miaka 3 wapi na wapi??
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa kosa la Chenge liko wapi hapo? Kama ameambiwa nenda jela au lipa laki saba na yeye anayo laki saba mfukoni akailipa si ndo anapeta tena au! Unless afunguliwe mashitaka mengine ya kuvuliwa Ubunge kwa kuwa amekutikana na hatia kwenye mahakama (ambayo sijui kama kuna sheria inayomkataza kuwa mbunge kwa kupewa hukumu kama hiyo)

    Hii faini ya Laki saba kwa roho za watu wawili ndipo nnapokwazika na hizi sheria za Tanzania.


     
  13. A

    AMEDEUS New Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumu ya kutoa laki saba pia ni kwa sababau amekuwa kigogo tu kwan mtaani kwetu mtu akigongwa na gari hata kama dereva ndio mwenye makosa utaona mwisho wa siku faini elfu ishirini au jela miezi sita wakati kakatisha maisha ya mtu.
    Sometimes hata kessi haifiki polisi.
    Binafsi naona mfumo wetu wa sheria sio mzuri labda wanasheria watuelimishe vizuri tuweze kujua hali halisi.
     
Loading...