Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge ajiuzulu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 20, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Developing news....lakini nimeambiwa sasa hivi na mtu ambaye ni credible
    [​IMG]

    Ama kweli serikali yetu iko kwenye AUTO PILOT
    [​IMG]

    by the way ningependa kuwafahamisha kuwa huyu CHENGE ana £15 MILLION na wala si £1 million kama ilivyowekwa kwenye public domain

    [​IMG]


     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Ninapenda kuthibitisha habari hizi kwamba Chenge ameachia ngazi .
     
  3. n

    nat867 Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya kuaminika ni kuwa chenge ajiuzulu.Habari zaidi inakuja
     
  4. m

    mvumilivu Member

    #4
    Apr 20, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF kiboko yao.
     
  5. J

    Joshi Kanji Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa tbc chenge amejiuzulu!!

    Hongera the dark forces zilizokuwa zikifanya mashinikizo aondoke licha ya yeye mwenyewe kugoma kufanya hivyo awali!!
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ile habari kuwa serikali yetu iko kwenye AUTO PILOT naona ni kweli kabisa

    Nadhani its better serikali nzima ikajiuzulu na sidhani kama kuna mtu ana akili timamu anataka kuwa waziri au kuwa part of this incompetent administration
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kujiuzulu ni one step, inabidi afikishwe mahakamani.

    Chenge man, na wewe ni bangusilo au utawataje mafisadi wenzio mlioshirikiana kusign mikataba feki na mrudishe zile 10% mlizokatiwa plus tax.
     
  8. U

    Ulusungu Member

    #8
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apongezwe japo kachelewa sana.....angefanya hivyo mara baada ya kubainika kwa JANJA yake
     
  9. m

    matejoo Member

    #9
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amejiuzulu, then what??
    Tofauti na mwenzake Lowassa, kujiuzulu kwa huyu hakuna impact yeyote unless he is taken to court soonest. Tatizo huyu Rais wenu haambiliki. He was advised wakati wa kuunda baraza jipya atupilie mbali kina Chenge, cheki sasa walivyomchengua!
    Lets wait and see
     
  10. a

    alles JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiuzuru ni atua ya mwanzo, vijisenti vyetu atarudisha lini?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Sasa arudishe mabilioni yetu (au vijisenti vyetu kama alivyodai)aliyoyaweka katika bank accounts zake za nje pamoja na accounts za mkewe na watoto wake. Je atajiuzulu na ubunge na ujumbe wa halmashauri kuu ya CCM? au huko ataendelea kupeta tu?
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana na wewe GT, watu kama nina Kapuya, Masha et al hawatakiwi wawe madarakani wakati ni watuhumiwa. Tumtarajie JK kuvunja baraza la mawaziri kwa mara ya tatu katika kipindi cha miaka mitatu!
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli jamaa kaenda na maji
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Watajiulu wengi ila wangapi watahukumiwa ndio kasheshe !!!
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ubavu huo anao?
     
  16. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    nafasi yake bora apewe Dr Maua Daftari.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    ^Watch out this is part of a very big game here .Wana Usalama wamemshauri JK amwombe jamaa ajiondoe ili kuipa CCM unafuu .Hii yoye ni janja maana kuna mengi behind the Curtain.So hizi ni move za kutaka kujisafisha lakini kwa uhakika wanatakiwa kufikishwa mahakamani tupate haki huko na kujua mengi .Hii haitoshi kabisa.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    masaa 48 are up!.....
     
  19. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani na 'visenti' vyetu inakuwaje??

    Akishajiuzulu si kuna baadhi ya 'kinga' zinaondolewa, nashauri ahojiwe mara moja na ikibidi awekwe 'sehemu ya usalama' ili aweze kutoa ushahidi muhimu ambao naamini atakuwa nao tu
     
  20. M

    Mama JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Itabidi autafute huo ubavu maana hatuna imani na baraza lake la sasa; fresh blood hao wazee wakapumzike wameshaiba vya kutosha.
     
Loading...