Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge adanganya mahakama;aleta bima ya gari nyingine mahakamani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa mliosoma magazeti ya jana na juzi
    nimeshangaa kuona mzee wetu chenge akikanwa na kampuni ya bima alioleta mahakamani
    na kuambiwa aijatoka kwake na hiyo alioleta na ya gari aina ya PAJERO na sio hiyo gari yake
    akasema hiyo gari iko osterbay na ilipata ajali miaka miwili iliopita na ameshalipwa

    Je wanasheria hii ni kesi juu ya kesi ama na adhabu yake nini kuiletea mahakama bima ya mtu mwingine??
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria imbane na awe mfano kwa wengine
     
  3. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ipo mwaka huu, tutaona mengi
     
  4. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je hamjui kuwa Mhe AC ni Mwenyekiti wa Kamati ya KUDUMU ya Nidhamu ya Chama Tawala? Nani atamgusa. Jaribu uone; thubutu. Ni moto wa kuotea mbali. Wajameni hawezekaniki huyo!!!!!!! ni Chuma cha PUA.!!!!! Mhhhhh Ebu ngoja kidogo; Naona Mungu anataka kutuonesha kuwa kila mtenda maovu huwa na mwisho. Hata kama atatumia wadhifa wake CCM na hata akitumia vijisenti vilvyoko benki za nje labda; sijui. Tuzidi kumshukuru Mungu na kumtukuza kuwa yeye ni wa ajabu na wa Milele. AMEEEN!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Eti huyo alikuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali!! Hivi vyeo wanapeana kiushikaji tu na kichwani hamna kitu!!! Ohh nimekosea alikuwa busy kuangalia maslahi yake yatokanayo na mikataba mibovu ambayo ni sawa na kuuza rasilimali za taifa kwa kuwa tu naye alipata mgawo mkubwa. Puuuuu.......... mbaaaa.....fuuuuuuu. Ni fisadi hili. Hivi hao wanaoendesha mashtaka hawawezi kumfungualia kesi ndani ya kesi ya kughushi? Au sema kampuni yenyewe ya bima imfungulie kesi? Hana akili na heshima huyu jitu la tujisenti. Yaani waliripoti ule ushahidi kwenye taarifa ya habari nikataka niamke nirushe ngumu kumbe nikagundua ni TV ningevunja bure, mwenzangu akanituliza!!!

     
  6. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Akishindwa kesi ya msingi ya kutokuwa na Bima, serikali ina wajibu wa kumshtaki upya kwa kuleta vidhibiti vya uongo?
     
Loading...