Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha mbongo-jubu maswali yote kwa ufasaha na umakini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 6, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chemsha bongo

    Wandugu nimetumiwa maswali yafuatayo na jamaa yangu mmoja ili nimsaidie lakini binafsi yamenishinda, nadhani atakuwa kapewa asignment katika hii kozi fupi ya maandalizi ya uchaguzi. Plz mchango wenu utanisaidia kumjibu.

    1. Ni rais gani duniani anayeamini kwamba kukaa madarakani miaka mitano ni kujifunza ili baadaye ukipewa fursa ya miaka mingine tena aweze kuwa mfanisi?

    2.Rais wa kwanza Duniani kuwa na rekodi ya kuanguka anguka mbele ya kadamnasi ni

    3.Ni Rais gani duniani anaye amini kwamba suala la urais ni la kifamilia zaidi na siyo la kitaifa?

    4.Rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba hajui umaskini wa watu
    wake unatokana na nini, ni................


    5. Rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha
    bora! ni.............

    6. Rais wa kwanza duniani anaepata ulinzi wa nguvu za Giza.(mnajimu) ni..........

    7. Rais wa kwanza Duniani aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni
    kiherehere chao ni...........

    8. Rais wa kwanza anayeogopa kuwaburuza mahakamani mafisadi ila ana uwezo mkubwa wa kumuwekea fitina mwizi wa mke wa mtu ni.........

    9.Rais wa kwanza duniani aliyetumia 60% ya mabango yote ya biashara nchini
    kwake kujinadi wakati wa kampeni ni..........

    10. Ni Rais gani Duniani ambaye kwa mtazamo wake anahisi kafanya kazi kubwa nchini kwake kiasi cha kujisikia fahari kubwa kumuandaa mwanaye ili naye siku moja afuate nyayo zake...............

    11. Rais wa kwanza Africa kudanganywa vibaya mno na wasaidizi wake ni........

    12. Rais wa kwanza kusini mwa jangwa la sahara kufanya safari nyingi za nje ya nchi ndani ya mwaka mmoja tangu aingie madarakaini ni..............

    13. Ni rais gani duniani ambaye akiwa madarakani ndani ya miaka mitatu kaoa mabint wawili wenye umri sawa na wanawe, lakini hapendi ifahamike japo dini yake ina mruhusu?

    14. Ni rahisi gani Duniani ambaye anaamini katika utawala wa sheria na amesaini sheria ya uchaguzi wa Taifa lake, kwa bahati mbaya amekuwa wa kwanza kuzikiuka
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JMK kwa maswali yoteeeee
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh! hata mii sijui, ila mimi nashangaa hao waliomchagua huyo raisi had akawa raisi wao!! Nawashauri wakipata tena nafasi ya kuchagua huyo wala wasimfikirie, watumie kura zao vyema kuwapa raisi atakae wasaidia kuleta mabadiliko. Kama ingekua mimi mfano kwa sasa kwa kua tanzania tunaelekea katik uchaguzi nitamchagua Dr Slaa. Nawashauri nanyi mfanye hivyo.
     
Loading...