Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha chemsha tena

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Apr 13, 2010.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kampuni mbili zinazojiusisha na utabiri wa hali ya hewa,kampuni A 45% ya utabiri wake uwa sahihi na kampuni B 25% ya utabiri wake uwa sahihi.Cha ajabu sasa watu wengi waliupenda utabiri wa hali ya hewa wa kampuni B zaidi kiasi cha kupelekea kampuni A kufilisika,Wewe unafikiri ni nini kilitokea mpaka hii hali ikatokea?
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama chemsha imekamata maana na ona watu wanachungulia na kuondoka,Ngoja niongeze swali lingine linalofanana nahilo hapo juu.

    Chuo kikuu Cha Muhimbili kuna somo linaitwa Physiology,mitihani ya somo hili uwa ni multiple choices and you have to say if the options are true or false according to the statement above, the marks are given in a one to one function,yaani ukipata unapewa mark moja na ukikosa unapata negative moja,hii ikiwa na maana ya kwamba ukipata 50 na kukosa 50 hapo ndugu yangu unasifuri,kwa waliosoma Muhimbili hili wanalijua vizuri

    Sasa basi kuna jamaa ambaye kipindi cha mtihani ukopi kila anachoandika rafiki yake na ofcourse rafiki yake analijua hilo kwa hiyo siku zote marks zao zinafanana.Mtihani wa kwanza wa physiology wote wlipata 30%,halikadhalika mtihani wa pili wote walipata 30% lakini mtihani wa tatu wa physiology jamaa alipata 70% na rafiki yake ambae ndio kipanga wake akabaki na ile ile 30%.can you do the maths here.What happened
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ntarejea baadae kwa majibu naona kichwa kinatoa majibu ya lager tu..ila umeleweka vyema
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nakupa mji...nenda, "Cairo"-kuna kuku watamu sana huko!!!!
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This time I will patient mkuu,just take your time.
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmmh,nina allergy na kuku mkuu.Sie wengine si wajua hatuli nyama mkuu,nipe mji mwingine huko kwa Farao hapana.
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Nenda sumbawanga
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Sumbawabga hata ukileta FFU siendi,hata kama zile story nilizokuwa nazisikia kuhusu sumbawanga ni za uongo.Majuto yasije kuwa mjukuu bure.
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona ziiiiiiiii

    Ngoja nitoe jibu la hili swali la kwanza labda itasaidia kupata jibu la swali la pili.
    Watu waliupenda utabiri wa hali ya hewa wa kampuni A kwa sababu 75% ya utabiri wake ulikuwa si sahihi hivyo ni rahisi kujua nini kitatokea kesho kulingana na utabiri wa kampuni husika.Mathalani,utabiri unasema kesho mvua itanyesha,kunauwezekano wa 25% wa mvua kesho kunyesha na kuna uwezekano wa 75% wa mvua kutokunyesha.So what do you do,unasikiliza utabiri kisha unajua ya kwamba yote yaliyotabiriwa kuna uwezekano wa 75% wa kutokutokea.
    Tofauti na kampuni B ambayo kuna uwezekano wa 45% wa kutokea na 55% ya kutokutokea yale yaliyotabiriwa hivyo uncertainity inakuwa kubwa kidogo na unashindwa uchukue lipi.

    Sasa tujaribu kudadafua swali lapili kwani linashabihiana na hili.
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu umeiva..thanx again!
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Easy kwa swali la pili!
    huyu jamaa alijua kama rafiki yake ana uwezo wa kupata 30% right! so he has 70% wrong. In that case, mwenzake akiandika TRUE, yeye anaandika FALSE!
    kitu kama hicho mkuu..
     
  12. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You got it mkuu,ingawa nimegundua nilikosea jinsi ya kuuliza swali,I apologise for that.Mtihani unatakiwa usiwe na penalt pindi ukikosea then your answer will be correct.I have another for Tommorow,have alovely time.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa hola
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Piga thanks mkuu..!!!!
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Wacha ma great thinker tuliendeleze libeneke..!
     
  16. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usiogope mwambie aende kwenye jukwaa la mapenzi...
     
Loading...