Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtazamaji, Sep 26, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ukiumiza kichwa na siasa zetu za kibongo ukachoka chemsha ubongo wako na maswali yanayohitaji logical thinking.





    Chemsha bongo aka brain food kwa hisani ya Brain Food: Discrete Reasoning Puzzles
     
Loading...