Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Annael, Sep 21, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Changua jibu sahihi kushinda yote

    Umri wa juma ni nusu ya umri wa kaka yake kwa sasa. Umri wa kaka yake kwa sasa ni miaka sita.
    Je Kaka yake akiwa na mika 100 je juma atakuwa na umri wa miaka mingapi?

    a) 50
    b) 30
    c) 97
    d) 88
    e) Yote sio sawa
    f) Yote sawa.
     
  2. M

    MWAIJULU Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Juma atakuwa na miaka 97
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jibu ni 'C'
    siamini kama nilitaka kusema miaka hamsii, ina maana jamaa anasubirir mwenzake akue mpaka amdabo kila mara..hhahahahahah
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umetishaje !

    Near by Nane nane Mbeya.
     
Loading...