Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tiger, Aug 29, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Katika kuchunguza hapa na pale nilikuja kugundua mara nyingi wanadamu tunapokutana na wenzetu, huwa tunaangaliana machoni hata kama ni kwa kuibia.
    Hii hutokea barabarani, mikutano na mahali popote pale.
    Je, ni kwanini tunafanya hivyo?
    Kama hujachunguza anza sasa.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280

    Mi naomba kuuliza swali jamani,kazi ya chupi haswa ni nini?​


     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280

    Mi naomba kuuliza swali jamani,kazi ya chupi haswa ni nini?
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhh hapo sasa
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,786
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Chupi gani unayoiulizia?
    Maana kuna pichu za aina 2.
    Aina ya kwanza ni zile zenye mfuko: maalum kwa kuficha pesa
    na Aina ya pili ni zile zisizo na mfuko: maalum kwa kuhifadhi bidhaa.
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sio poa kumuangalia mtu ambae umemuona kwa mara ya kwanza ujue macho yanaelezea mambo mengi kuhusu mtu, unaweza jua huyu mtu muongo au anapenda wanawake/kicheche kwa kumuangalia usoni tu, sasa kila mtu anajua hilo kwa hiyo inabidi kumuangalia kimachale
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mi najua kazi ya chupi kwa wadada, kazi yake ni kuiteremsha kwa pozi wakati wa tukio ili kuongeza hamasa ya tukio zima hehehehehehheheeeeeeee
     
  8. T

    Tiger JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nilichogundua ni kwamba swala hili ni automatic, mara nyingi inatokea bila kuamua.
    Fanya uchunguzi utaona.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weweee...ngoja dada apite mwenye ushepu uliotulia utaona kama macho yake ndio yatakua ya kwanza unayaangalia
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Wangu are you?
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Babu siku hizi watu hawavai chupi ili kuwa zamani!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lawyer unatupiwa nyama na mwizi wa Sredi ya wenyewe nawewe umeifata Nyama!
    Nina maana badala ushughulike na anachotaka mleta mada, umezamia kwenye CHUPI mazima!
    Ama kwa hakika nimeamini chupi ina power yake!
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi siangaliagi macho. Ila natazama kwa macho.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na inakua vipi pale umuibapo kum'study mtu wa kuvizia , ukute nae yu'anahesabu kama zako! Sometyms hutokea kadhaa ya mara mkakuta mnagonganisha macho katika huko kutaimiana chabo za wizi ! Na hii hutokea sana kwa mlio na different gender! Mwanamke na Mwanaume! Aidha same gender hali hii si sana kutokea.
     
  15. T

    Tiger JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hata akiwa na "shep" kali ikitokea akageukia ulipo, mara nyingi mtaangaliana machoni.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ushaambiwa macho hayana pazia
     
  17. T

    Tiger JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sama mkuu ila ipo sababu ya kisaikolojia.
    Mkishindwa nipeni mji?
     
  18. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani mim uanza kumuangalie mtu miguuni!!
     
  19. T

    Tiger JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hii si kwa wa penzi tu jamani.
     
Loading...