Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RGforever, Jul 18, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    CHEMSHA AKILI NA HII

    Nguo inauzwa sh.10000,we
    huna pesa ukaamua kukopa
    kwa dada yako sh.5000 na kwa
    kaka sh.5000 ukapata sh.10000.
    Ukaenda ukapatana na muuzaji kununua kwa sh.9700
    ukarudishiwa sh.300.Ukaamua
    kupunguza deni hivyo ukatoa
    sh.100 kwa kaka na sh.100 kwa
    dada na ukabaki na sh.100
    hivyo ukabakiwa na deni la sh.4900 kwa kaka na sh.4900
    kwa dada.ukijumlisha unapata
    sh.9800 ukiongeza na ile mia ya
    kwako unapata sh.4900.JE MIA
    IMEKWENDA WAPI?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hela zao mpaka unanunua kwa 9700 ulikuwa na deni la4850 kwa kila mtu kwa hiyo kama umewapa mia kila mtu inakuwa 4950 kwa hiyo ukiongeza na ile 100 gawanya kwa mbili deni limeisha.
     
  3. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    edit your post kwnz...... ukijumlisha 9800 na mia unapata 9900........ fanya hvy kisha ujibiwe.......
     
  4. piper

    piper JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Gud trial lakini umejichemsha bongo, maana umejiconfuse

    • :yawn:
     
Loading...