Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo

Discussion in 'Entertainment' started by Nzi, Aug 19, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Salaam wanaJF!
    Poleni na shida na matatizo lukuki yanatukabili kila sekunde hapa Tanzania.

    Lakini licha ya matatizo hayo, nimeona ni vyema wakati mwingine tuondoe kidogo hizo stress kwa kupata burudani.
    Ndio maana nimependelea kuwe na thread inayozungumzia masuala ya kuchemsha bongo zetu na kuondokana na upuuzi wa DJ Megawati na MC Ewura!

    Karibuni!
     
Loading...