Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jul 11, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilitembelea kituo cha watu wenye upungufu wa akili (mimi nikiwa mmoja wao, hahaha).
    Nikamwuliza mdhamini wa kituo:
    "Hivi mnaamuaje kuwa mtu anastahiki kulazwa hapa?"
    "Tunachofanya n hivi: Tunajaza majii katika bafu badaye tunampa mgonjwa wetu kijiko, kikombe na ndoo ili achague kifaa kimoja kati ya hivyo cha kutolea maji kwenye bafu. Kwa mujibu wa kifaaa atachochagua, huwa tunajua kama anahitaji kulazwa au la"
    Lakini akaniambia kuwa si lazima atowe jibu hapo hapo, anaweza kurudi nyumbani, akatafakari, akauliza watu akitaka, siku ya pili anarejea na kutupa jibu.
    Sasa mimi nahisi hili suali lina mtego, naomba wenzangu mnisaidie jawabu, Ungekuwa wewe ungetoa maji kwenye bafu kwa njia gani?Nisaidieni tafadhalini nina siku moja tu. Nitapita baadae kukusanya jawabu zenu.
     
  2. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hw can u jaza maji bafuni?
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo bafu lina mlango wa juu kama tenki nini? Maana masalia ya maji bafuni huondolewa
    kwa tambala la deki au fagio. Ha ha ha haaaaaaa! You are very clever!
     
  4. B

    Babu mchumi Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ama kwel hiyo chemsha bongo ni ya wasiojiweza kibrain
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka uhu ni msimu wa kipupwe ndiyo miez yao hii.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naelewa kuwa bafu kwa wengi wetu ni chooni tunakokoga, lakini pia, bafu (bath) ni chombo cha kukogea ambacho mara nyingi kinakuwa kama mtumbwi na kinaweza kujazwa maji.
    Bado swali lipo, katika chombo hicho kilichopo katika picha, kama kitajazwa maji na umepewa kijiko, kikombe na ndoo, utayatoa vipi?
     

    Attached Files:

  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    mimi ningewaambia wanipe bomba.. Siphone
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bado ipo njia rahisi zaidi ya hiyo. Tip, dont use any aparatus outside the bath itself.
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,511
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    unarukaruka ndani ya hilo dude...maji yataisha...
    oooh..ama ulitoboe kwa chini kwa kutumia kijiko!!!
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hiyo dude si ina cork ya kufungulia maji? kama haina binua.... hah aha h a a a
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu umesema tuchague kifaa kimoja tu,mimi nitachagua KIJIKO.Ndoo na kikombe ni vikubwa kuliko kijiko na haviwezi kuondoa mpaka tone la mwisho la maji from the bathtub,at least kijiko kinafaa!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri umeamini kuwa hapa ni kwa magreat thinkers.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hilo bath alina outlet?
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    X-Paster, mabafu yote yana "outlet" au kizibo. Kwa hivyo hakuna haja ya kutumia chombo chochote kuyatoa, unaondosha "kizibo" kazi kwisha.
    Nawahurumia walioumiza vichwa kutafuta njia ya kuyatoa. Washukuru hawakutoa jawabu mbele ya mkurugenzi wa kituo cha wenye upungufu wa akili.
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah! Pasua kichwa
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anyway,gud answer!:It is like,(QUESTION):How can you manage to shoot two antelopes using a gun with only one bullet?(ANSWER)I will borrow some extra bullets from my friend! .Hili swali nilishalishuhudia katika mashindano ya vyuo mbali mbali ya ZAIN AFRICA,(QUESTION):How can you drain the bathtub by using only one apparatus among these 3 apparatuses;a spoon,a cup and a bucket?.Some gave the answer similar to yours(MAMMAMIA),but it was strictly required to choose 1 among these 3 apparatuses!and the final was the SPOON because at least with it you can manage to drain till the last drop of water from the bathtub!I respect your answer anyway.
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    That's nice Jaguar! I too respect the others' answers In my brain storming, I provided a tip which excluded that restriction.
    "All roads lead to Rome".
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks,mi ndo nilitumbukia kwenye dimbwi la maji machafu,sikugundua hiyo tip yako!
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo nimepatia!?
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nahisi jibu lako litakuwa sahihi!
     
Loading...