Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo yangu hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kinamama wafanyabiashara ya mbogamboga wakifanya shughuli hiyo eneo la ?, njia panda ya ? Dar es Salaam jana. Fungu moja huuzwa kati ya sh. 200 hadi 300.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    Haya tena wabongo nawapeni chemsha bongo kisia hapo ni eneo gani?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmmmh, sijui kwa kweli...
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Nitajibu lakini mpaka nipate Watu kumi kama wewe ambao hawajuwi hii sehemu gani hapo Dares-salaam mjini ninje kidogo ya Mji hahahahahhahahahahah
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tupe nyeti basi tujaribu...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nilipita pale kwenye ma flat ya URAFIKI Shekilango wanalima sana bustani pale lkn hayo maji wanayomwagilia nadhani ni maji ya sewage maana ni MEUSi yananuka balaa. Mh hizi mboga za mjini basi tu mungu anatunusuru
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Waswahili husema ukimchunguza kuku? Hutaweza kumla wewe kula tu madamu hakidhuru kula
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Umeshindwa bibie russianroulette? kulijibu chemsha bongo yangu?
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu kanambia ni kitunda, njia panda ya kivule... lol I hope hajanidanganya...
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    hahahhahahh Umeshinda kweli wewe chemsha bongo yangu Mshindi ni wewe

    majibu sahihi ni hii hapa chini picha
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kinamama wafanyabiashara ya mbogamboga wakifanya shughuli hiyo eneo la Kitunda, njia panda ya Kivule, Dar es Salaam jana. Fungu moja huuzwa kati ya sh. 200 hadi 300.


    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]


    Chanzo MAJIRA - GAZETI HURU LA KILA SIKU:
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MM.ungepunguza ugumu wa swali lako ujue dar ni kubwa ungeweka mazingira labda ungesema hii sehemu ipo Temeke au Ilala
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    swali limesha jibiwa hilo...
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    mwandishi likosea, hapo ni tegeta machakani
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    machakani tena???.....lakini inaweza kuwa sawa kwa maana huyu mwenzetu Mzizi mkavu ni mganga wa kienyeji na ndugu yake shehe yahaya!!!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaaah kuuumbe ndo mana mboga zimenona kweeeli
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Una maana gani mbona kuwa zimenona?
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG]This mother and her four daughters must fetch 20 buckets of water a day for their household in Dar es Salaam. Photograph: Gideon Mendel/ActionAid

    haya natowa ingine hapo ni wapi?
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Je hapo ni Buguruni au Tandika au Tandale?
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]

    NO COMMENT
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pics nzuri sana hizi..
     
Loading...