Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo; Simba, Chui na Fisi nani ataruka futi sita?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzizi wa Mbuyu, Mar 12, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa katika hifadi ya wanyama ya kreta ya Ngorongoro.
    Twiga mmoja aliekuwa amegongwa na gari la watalii, alikuwa anachechemea na kuangalia pande mbalimbali za nchi akiogopa kushambuliwa na wanyama wakali wala nyama.
    Ghafla wakatokea Simba, Chui na Fisi,... kwa kujitahidi Twiga aliruka juu ya jiwe kuubwa lenye urefu wa futi6 kwenda juu.
    Sasa swali, katika wanyama hao watatu (Simba, Chui na Fisi) yupi anauwezo wa kuruka juu futi6?
     
  2. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jmani vipi wawazaji mmekwama? haya najibu mwenyewe basi.
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Futi sita!? Twiga haruki kihivyo bana!
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Umejaribu mkuu, lakini siyo sahihi.
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuh, ina maana sijawa sahihi 100% ? Basi natoa lingine, nikikosa nakupa mji! Simba, Chui na Fisi hawawindi/hawaui Twiga. Hapo je?
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mh, kweli wewe mpiganaji mkuu, hukati tamaa! Kunasiku utakuja kuwa tajiri sanaaaa!.....
    Lakini bado siyo sahihi
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Twiga haruki
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Vema, kujaribu ndiyo mwanzo wa mafanikio...
    Lakini siyo jibu sahihi ndugu yangu.....endeleaa!!
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa haa haa!! Utajiri wa Bongo haupo kwa wapiganaji, upo kwa mafisadi. Sasa ni nini? Hebu usijibu kwanza labda nikipata lunch akili itafanya kazi. Saa hizi njaa inauma, I'll be back!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jibu ni hii Avanta[​IMG]
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mh, usiende kuuliza mtu lakini mkuu! endelea kujaribu mwenyewe bwana.
    Haya sijibu naenda Tandika kununua maembe ya juisi, kule bei rahisi mno! waifu kajifungua anahitaji sana juisi.
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    © Copyright by Sinkala
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Sasa hilo tofali kweli lilikuwa balaa, yaani limeua!
    Yaani kama ulifikiria hivi basi unaweza kupata jibu sahihi, fikiria tena.
     
  14. D

    Domisianus Senior Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo mzigo utakuwa wa fisi maana kipindi ameruka futi 6 alipotua chini alitua juu ya kinywa cha Fisi
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamani hongera kwa woote mliojaribu, mlijitahidi kiasi chenu....natoa jibu sasa;...............
    .........
    Katika hifadhi ya kreta ya Ngorongoro hakuna Twiga......(yaani hakuna mnyama Twiga aneishi mle mbugani)
     
  16. G

    Gofu Zulu Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijajua fani yako ila ungekuwa Mwalimu ungeishia kuwapa wanafunzi wako alama 20 kwa 20 kama swali lilikuwa na Alama hizo. Maana swali lenyewe halieleweki na ukiliangalia vizuri halina uhusiano na Watalii, Ngorongoro, jiwe la futi 6 na hao wanyama. Liangalie na ulitunge upya vinginevyo ukitengeneza Marking Scheme yako itakuwa na mapungufu mengi.

    Salamu.
     
  17. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    he he Mkuu ngorongoro creta hakuna twiga kule
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hii ni chemsha bongo baba!! Chemsha bongo! uanapenda mambo marahisi rahisi ee? shauri yako ubongo wako utaendelea kulala hivyo hivyo, kuna kichwa maisha yamejifungafunga, yafungue kwa kutumia ubongo wako.
     
  19. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mhh asante anyway
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,973
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280

    duh! kwa hiyo thread ndio imeishia hapa?
    mKuu umetoa jibu mapema sana
     
Loading...