Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo: Nani anafuatia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Askari Kanzu, Mar 2, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mchezo wa chemsha bongo: Nani anafuatia?

    Kutokana na mkondo wa historia tunaweza kuona kwamba mabadiliko makubwa ya kijamii na kisiasa kwa kawaida huambukiza nchi moja baada ya nyingine (domino effect). Katika miaka ya 60 kulikuwepo mikakati ya Indochina, miaka ya 70 ilifuatia migogoro ya madikteta Latin Amerika wakati mwanzoni wa 90 mfumo wa kikomunisti Ulaya Mashariki ulisambaratika. Hivi sasa 2011 tunaanza kuona yatokeayo kaskazini mwa Afrika na Mashariki ya Kati.

    Je baada ya huko ni nani anayefuatia? Ninawasilisha chemsha bongo kwa wanajamii!
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MUGABE NA rais wa Sudan ndo wapo katika mkondo.....
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    King Mswati wa Swaziland nae wananchi wake wameanza kumzengea. Jamaa ni dikteta wa hali ya juu!
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    acha banaa hii kitu haina haja ya kuotea maana haya mambo yanakuja automatically
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    let it come automatically
     
  6. m

    maselef JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafuata Bongo
     
Loading...